HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಸಂಪ್ಯ ಡ್ರೀಮ್ಸ್ ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ ಆಫರ್ | ಮೊಬೈಲ್ ಖರೀದಿಸಿ ಕುಕ್ಕರ್ ಉಚಿತ ಪಡೆಯಿರಿ, ನ.19 ಕೊನೆ ದಿನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಸಂಪ್ಯ ಎಸ್.ಎ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಿರುವ ಡ್ರೀಮ್ಸ್ ಮೊಬೈಲ್ ಶೋರೂಮ್‌ನಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದ್ದು ರೂ. 8000 ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು ಬೆಲೆಗೆ ಮೊಬೈಲ್ ಖರೀದಿಗೆ ಕುಕ್ಕರ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ. ಈ ಆಫರ್ ನ.19ರಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮಿಷ್ಟದ ಮೊಬೈಲ್ ಖರೀದಿಸುವ ಜೊತೆಗೆ ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾದ ಕುಕ್ಕರ್ ಅನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಪ್ರತಿ ಖರೀದಿಗೂ ಆಕರ್ಷಕ ಗಿಪ್ಟ್, ವಿವೋ ಮೊಬೈಲ್ ಖರೀದಿಸಿ ಸ್ಪಿನ್ ಆಂಡ್ ವಿನ್ ಮೂಲಕ ಆಲ್ಟೋ ಕಾರು, ವಿ೨೦ ಮೊಬೈಲ್ ಇತರ ಆಕರ್ಷಕ ಬಹುಮಾನಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪೆನಿಗಳ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳು ಸುಲಭ ಕಂತುಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು ಡ್ರೀಮ್ಸ್‌ಗೆ ಬರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಗ್ರಾಹಕರೂ ಕೂಡ ಅದೃಷ್ಟವಂತರೇ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತಡ ಯಾಕೆ ಇಂದೇ ನಿಮ್ಮಷ್ಟದ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಖರೀದಿಸಿ ಆಕರ್ಷಕ ಬಹುಮಾನಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಿರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಮೊ. 6360253651, 9845704064ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿರಿ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.