ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಲುಕ್ ಹೇರ್ ಕಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೆಲೂನ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಚಿತ್ರ: ಸಂತೋಷ್ ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ

 
ಪುತ್ತೂರು: ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಶಿವಕೃಪಾ ಸ್ಟೋರ್ ಬಳಿಯ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಲುಕ್ ಹೇರ್ ಕಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೆಲೂನ್ ನ.18 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಸುಳ್ಯ ಅಜ್ಜಾವರ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಕುಂಞ(ಪುತ್ತೂಚ್ಚ) ಸಂಕೇಶ್ ರವರು ರಿಬ್ಬನ್ ಕತ್ತರಿಸಿ, ದುಆ ನೆರವೇರಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಈ ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಮೆನ್ಸ್ ಸೆಲೂನ್ ನ ಅಗತ್ಯತೆ ಬಹಳ ಇದ್ದು ಇದೀಗ ಹೈದರ್ ರವರ ಮುಂದಾಳತ್ವದಲ್ಲಿ ಸೆಲೂನಿನ ಕನಸು ಈಡೇರಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಆಗಮಿಸಿ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ದಿಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ನಿವಾಸಿಗಳಾದ ಅನ್ವರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಕೆ, ಪೈಂಟರ್ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ, ಚೇತನ್ ಕುಮಾರ್, ಹಾರೂನ್, ಅದ್ರಾಮಾ, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸಹಿತ ಹಲವರು ಆಗಮಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ.


ಸೆಲೂನ್ ಮಾಲಕ ಹೈದರ್ ಈಶ್ವರಮಂಗಿಲ ರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೇರ್ ಕಟಿಂಗ್, ಶೇವಿಂಗ್, ಹೇರ್ ಸ್ಪಾ, ಫೇಶಿಯಲ್, ಸ್ಟೇಟಿಂಗ್ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರ ಮನಗೊಪ್ಪುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಂದವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಸರ್ವರ ಸಹಕಾರ ಕೋರಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.