ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಎದುರಾದ ಲಸಿಕೆ ಕೊರತೆ | ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಲಸಿಕೆ ಇಲ್ಲ ಬೋರ್ಡ್

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೋವಿಡ್-19 ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನ್‌ಗಳ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಕಳೆದೆರಡು ದಿನಗಳಿಂದ ಉಂಟಾದ ಲಸಿಕೆ ಕೊರತೆಗೆ ಮೇ.5ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಬಂದಿರುವ 1 ಸಾವಿರ ಲಸಿಕೆ ಅದೇ ದಿನ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದು, ಮೇ 6ರಂದು ಮತ್ತೆ ಲಸಿಕೆ ಕೊರತೆ ಎದುರಾಗಿದೆ.

ಪುತ್ತೂರು ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಈ ದಿನ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನ್ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬೋರ್ಡ್ ಹಾಕಲಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಮೇ೫ಕ್ಕೆ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ 200 ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ವಿತರಣೆ ಆಗಿದ್ದು, ಉಳಿದಂತೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರಗಳಿಗೆ ತಲಾ 50ರಂತೆ ಮತ್ತು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಕಡಬ ಸಮುದಾಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ತಲಾ 100 ಲಸಿಕೆ ವಿತರಣೆ ಆಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಆ ಎಲ್ಲಾ ಲಸಿಕೆಗಳು ಒಂದೇ ದಿನ ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದು, ಇದೀಗ ಮತ್ತೆ ಲಸಿಕೆ ಕೊರತೆ ಎದುರಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.