ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಪಂ, ಕೋವಿಡ್ ಗ್ರಾಮೀಣ ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್‌ನ ಕೋವಿಡ್ ಗ್ರಾಮೀಣ ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಸಭೆಯು ಮೇ 15 ರಂದು ಕುಂಬ್ರ ಶ್ರೀರಾಮ ಭಜನಾ ಮಂದಿರದ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ತ್ರಿವೇಣಿ ಪಲ್ಲತ್ತಾರುರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಪೇಯಿಂಗ್ ಸ್ಕ್ವಾಂಡ್ ಅಧಿಕಾರಿ ರಾಮಚಂದ್ರ, ನೋಡೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿ ವಿದ್ಯಾರಾಣಿ, ಗ್ರಾಮ ಕರಣಿಕ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ, ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಪ್ರಮೀಳಾ, ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಶಿಶು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಇಲಾಖೆಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕಿ ಆರತಿ, ಗ್ರಾಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸುಂದರಿ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಶೀನಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ, ವಿನೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಾಲ, ಅಶ್ರಫ್ ಉಜಿರೋಡಿ, ಲತೀಪ್, ಚಿತ್ರಾ, ಶಾರದಾ, ಸಿರಾಜುದ್ದೀನ್, ವನಿತಾ, ನಳಿನಾಕ್ಷಿ, ಪ್ರದೀಪ್, ಮಹೇಶ್ ರೈ ಕೇರಿ, ಬೀಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಕರುಣಾಕರ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ರಾಜೇಶ್ ರೈ ಪರ್ಪುಂಜ, ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಸ್.ಮಾಧವ ರೈ, ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಗೀತಾ ಬಿ.ಎಸ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.


13 ಪಾಸಿಟಿವ್ ಕೇಸ್
ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 13 ಕೊರೋನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಕೇಸ್ ಇದೆ ಎಂದು ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಪ್ರಮೀಳಾ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಾತನಾಡಿ, ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದವರನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಗುರುತಿಸಿ ಕೋವಿಡ್ ಸೆಂಟರ್‌ಗೆ ದಾಖಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಈ ಚೈನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಮುರಿಯಲು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಶ್ರಮಪಡುವ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಮವನ್ನು ಕೊರೋನಾ ಮುಕ್ತ ಗ್ರಾಮವನ್ನಾಗಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.