ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಹಕ್ಕೊತ್ತಾಯ ಸಭೆ : ಎಸ್‌ಡಿಪಿಐನಿಂದ ಕೆರೆಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು ‘ನಾವೂ ಬದುಕಬೇಕು’ ಎಂಬ ಘೋಷಣೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಸಮಾನ ಮನಸ್ಕ ಸಂಘಟನೆಗಳು ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಗಳ ಒಕ್ಕೂಟ ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಕರೆ ನೀಡಿದ ಜನಾಂದೋಲನದ ಭಾಗವಾಗಿ ಎಸ್‌ಡಿಪಿಐ ವತಿಯಿಂದ ಸಾಲಮರ ಕೆರೆಮೂಲೆ ಜಂಕ್ಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಯಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಊಟದ ತಟ್ಟೆ, ಊಟದ ಮಡಿಕೆ, ಹಾಗೂ ಕಾಲಿ ಚೀಲಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡಿ ಘೋಷಣೆ ಕೂಗುವ ಮೂಲಕ ಆಡಳಿತ ಸರಕಾರದ ವಿರುದ್ಧ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. SDPI ಪುತ್ತೂರು ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ಅಶ್ರಫ್ ಬಾವು ಪುತ್ತೂರು, PಈI ಸಿಟಿ ಡಿವಿಝನ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸ್ವಾದಿಕ್ ಸೆಯ್ಯೆದ್ ಮಲೆ, SDTU ತಾಲೂಕು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಮೀದ್ ಸಾಲ್ಮರ, SDPI ನಗರ ಸಮಿತಿ ಉಪಾದ್ಯಕ್ಷ ಲತೀಫ್ ರೈಲ್ವೇ, SDPI ಕೆರೆಮೂಲೆ ಬ್ರಾಂಚ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನವಾಝ್ ಕೆರೆಮೂಲೆ ಹಾಗೂ ಇತರರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.