ವಳಾಲು: ಯುವಕರಿಂದ ವಾಹನ ಸವಾರರಿಗೆ ಉಪಾಹಾರದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ಕೊರೋನಾ 2ನೇ ಅಲೆ ಅಬ್ಬರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಜಾರಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳ ಸಾಗಾಟದ ವಾಹನಗಳು ಓಡಾಟ ನಡೆಸುತ್ತಿವೆ. ಆದರೆ ಇಂತಹ ವಾಹನಗಳ ಚಾಲಕರು ಹೋಟೆಲ್‌ಗಳು ಬಂದ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಊಟಕ್ಕೆ ಪರದಾಟ ನಡೆಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಜತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮದ ವಳಾಲುಗುತ್ತುನ ಯುವಕರ ತಂಡ ಮೇ 24ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗುವ ವಾಹನ ಸವಾರರಿಗೆ ಊಟದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿ ಮಾನವೀಯತೆ ತೋರಿದ್ದಾರೆ. ಸುಮಾರು 200 ಮಂದಿಗೆ ಊಟದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ, ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕ ವಾಸು ದಡ್ಡು, ಪಡ್ಪು ದೈವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ದಾಮೋದರ ಗೌಡ ಶೇಡಿಗುತ್ತು, ಜೀಪು ಚಾಲಕ ಮಾಲಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜನಾರ್ದನ ಶೇಡಿ, ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ಭಜನಾ ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗೋಪಾಲ ವಳಾಲುದಡ್ಡು, ಮಂಗಳೂರಿನ ಉದ್ಯಮಿ ಮೋಹನ ದಡ್ಡು, ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ದಡ್ಡು ದುಬೈ, ಯೋಗೀಶ್ ದಡ್ಡು ದುಬೈ, ಜಯರಾಮ ಹೋಟೆಲ್ ಮಾಲಕರು ವಳಾಲು, ಪ್ರಸಾದ್ ಡ್ರೈವರ್ ಟಪಾಲುಕೊಟ್ಟಿಗೆ, ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕ ಮೋನಪ್ಪ ಕೆಳಗಿನಮನೆ, ರತ್ನಾಕರ ದಡ್ಡು, ಯತೀಶ ದಡ್ಡು, ಉಮೇಶ್ ದಡ್ಡು, ಶೇಖರ ದಡ್ಡು, ಪ್ರವೀಣ್ ಪಡ್ಪು, ರಾಮಣ್ಣ ದಡ್ಡು, ರಾಜೇಶ್ ದಡ್ಡು, ಸುಂದರ ಪುಣ್ಕೆತ್ತಡಿ, ದಾಮೋದರ ನೀರಕಟ್ಟೆ, ಸುಕೇಶ ನಂಜಳಿ, ದಿನೇಶ ಕೆಳಗಿನಮನೆ, ಪ್ರಸಾದ್ ನಂಜಳಿ, ದಾಮು ಪಡಿಪಿರೆ, ಪ್ರಸಾದ್ ಪುಣ್ಕೆತ್ತಡಿ, ಹರೀಶ್ ಪುಣ್ಕೆತ್ತಡಿ ಮತ್ತಿತರರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.