ಕೋವಿಡ್ ಸೋಂಕಿತರಲ್ಲಿ ತೀರಾ ಬಡವರಿಗೆ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ – ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಆಂಡ್ ಗೈಡ್ಸ್‌ನಿಂದ ಶಾಸಕರ ವಾರ್‌ರೂಮಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೋವಿಡ್ ಸೋಂಕಿತರ ಪೈಕಿ ತೀರಾ ಬಡವರಿಗೆ ಆಹಾರ ಕಿಟ್ ಒದಗಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆ ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್ ವತಿಯಿಂದ ರೂ. 18 ಸಾವಿರ ಮೊತ್ತದ ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮೇ 25ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಶಾಸಕರ ವಾರ್ ರೂಮ್‌ಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಅವರು ಆಹಾರದ ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕೋವಿಡ್ ಸೋಂಕಿತರ ಪೈಕಿ ತೀರಾ ಬಡವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಅವರಿಗೆ ಶಾಸಕರ ವಾರ್‌ರೂಮ್ ಮೂಲಕವೇ ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್‌ನ ಪುತ್ತೂರು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ನಗರಸಭಾ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ  ವಿದ್ಯಾ ಗೌರಿ, ಮೇಬುಲ್ ಡಿಸೋಜಾ, ಪಾಪೆಮಜಲು, ವೇದಾವತಿ ಮುಕ್ವೆ, ಸಾಂದಿಪನಿ ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯಗುರು ಜಯಮಾಲ, ವನಿತಾ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ವೀರಮಂಗಲ, ಸಂತ ಪಿಲೋಮಿನಾ ಶಾಲೆಯ  ಐವಿ ಗ್ರಿಟಾ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.