ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ; ಅಡಿಕೆ ತೋಟಕ್ಕೆ ಸಿಡಿಲು ಬಡಿದು ಅಪಾರ ನಷ್ಟ- ನೂರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಡಿಕೆ ಮರ ನಾಶ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ; ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮದ ದೇವಸ್ಯ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್ ಎಂಬವರ ಅಡಿಕೆ ತೋಟಕ್ಕೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಡಿದ ಸಿಡಿಲು ಬಿದ್ದ ಪರಿಣಾಮ ಸುಮಾರು ನೂರಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಡಿಕೆ  ಮರಕ್ಕೆ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ  ಸುಮಾರು ಬಾಳೆಗಿಡಗಳಿಗೂ ಹಾನಿಯಾಗಿದ್ದು ಅಪಾರ ಕೃಷಿ ನಾಶದಿಂದ ಅಪಾರ  ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. 
ಅಲ್ಲದೆ  ಕೊಳವೆ ಬಾವಿಯ ಸಂಪರ್ಕದ ಬೋರ್ಡು , ಮನೆಯ ಫ್ಯಾನ್ ಗಳು  ಮತ್ತು  ಇತರ ವಿದ್ಯುತ್ ಉಪಕರಣಗಳಿಗೂ  ಹಾನಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಕಳೆದ ಹತ್ತು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷದ ಮಳೆಗಾಲದಲ್ಲಿ ಇವರ ಕೃಷಿ ಜಾಗಕ್ಕೆ  ಸಿಡಿಲು ಬಡಿಯುತ್ತಿದ್ದು ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸುತ್ತಲೇ ಇದೆ ಎಂದು  ಮನೆಯವರಾದ ಶ್ರೀನೀವಾಸ ಭಟ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಕರಣಿಕರಾದ  ಸುನೀತಾ, ಸಹಾಯಕ ಕುಂಞಪ್ಪ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದು ನಷ್ಟದ  ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.