ಮೇ.31: ಫಿಲೋಮಿನಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕಿ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ ಕೆ. ಸೇವಾ ನಿವೃತ್ತಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮಾಯಿದೆ ದೇವುಸ್ ಚರ್ಚ್ ಸಮೂಹ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲೊಂದಾದ ಸಂತ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕಿ(ಲೈಬ್ರೇರಿಯನ್)ಯಾಗಿ 40 ವರ್ಷಗಳ ಸೇವೆಗೈಯ್ದ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ ಕೆ.ರವರು ಮೇ .31 ರಂದು ಸೇವಾ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಲಿದ್ದಾರೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಂಗಳೂರು ತಾಲೂಕಿನ ಕೊಣಾಜೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ತಂದೆ ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ ಹಾಗೂ ಹೇಮಾವತಿ ದಂಪತಿಯ ೧೨ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಹನ್ನೊಂದನೆಯವರಾಗಿ ೧೯೬೧, ಜೂನ್ ಒಂದರಂದು ಜನಿಸಿದ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿರವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಅಸೈಗೋಳಿ ವಿದ್ಯೋದಯ ಅನುದಾನಿತ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಸಂತ ರೀಟಾ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರೌಢಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮಂಗಳೂರು ಜೆಪ್ಪುವಿನ ಕಾರ್‍ಶಿಯ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ, ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮಂಗಳೂರಿನ ಬೆಸೆಂಟ್ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ, ಡಿಪ್ಲೋಮಾ ಇನ್ ಲೈಬ್ರೇರಿ ಸೈನ್ಸ್ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮಂಗಳೂರಿನ ವುಮನ್ಸ್ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಪೂರೈಸಿದ್ದರು.
ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿಯವರು ೧೯೮೧, ಆಗಸ್ಟ್ ಒಂದರಂದು ಪುತ್ತೂರು ದರ್ಬೆಯ ಸಂತ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕಿಯಾಗಿ ಕರ್ತವ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಬಳಿಕ, ತನ್ನ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕಿ ಹುದ್ದೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಛೇರಿಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೂಡ ಬಹಳ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಹಾಗೂ ಶಿಸ್ತಿನಿಂದ ಪೂರೈಸುವ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದರು. ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿಯವರು ಆರ್‍ಯಾಪು ಗ್ರಾಮದ ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ ಎಂಬಲ್ಲಿ ವಾಸವಾಗಿದ್ದು ಪತಿ ಶಂಕರನಾರಾಯಣ ಭಟ್, ಪುತ್ರ ವಿವೇಕ್‌ಕೃಷ್ಣ ಕೆ.ಎಸ್, ಪುತ್ರಿ ಸುಮಂಗಲಾ ಕೆ.ಎಸ್‌ರವರು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.