ಕೋವಿಡ್ ಸೋಂಕಿತರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಒಕ್ಕಲಿಗ ಸ್ವಸಹಾಯ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ಹಬೆ ಯಂತ್ರ ಶಾಸಕರ ವಾರ್ ರೂಮ್ ಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೋವಿಡ್-19 ವೈರಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕಿತರಿಗೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಟ್ರಸ್ಟಿನ ವತಿಯಿಂದ ಶಾಸಕರ ವಾರ್ ರೂಂ ಮೂಲಕ 25(steam vaporizer) ಹಬೆ ಯಂತ್ರ ವನ್ನು ಶಾಸಕರ ವಾರ್ ರೂಮ್ ಗೆ ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರುಅವರ ಮೂಲಕ ಹಸ್ತಾಂತರಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಗರ ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೀವಂಧರ ಜೈನ್, ಬಿಜೆಪಿ ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಆರ್.ಸಿ.ನಾರಾಯಣ, ಬಿಜೆಪಿ ಪುತ್ತೂರು ಮಂಡಲ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಮುಂಗ್ಲಿಮನೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಕೇಪು, ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡ ಸಂಘದ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಚಿದಾನಂದ ಬೈಲಾಡಿ, ಒಕ್ಕಲಿಗ ಸ್ವಸಹಾಯ ಟ್ರಸ್ಟಿನ ಸ್ಥಾಪಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಎ.ವಿ ನಾರಾಯಣ,ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಡಿ.ವಿ ಮನೋಹರ ಗೌಡ, ಟ್ರಸ್ಟಿನ ಮ್ಯಾನೇಜರ್‌, ಗಿರಿಧರ್ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು, ಟ್ರಸ್ಟಿಗಳಾದ ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಮಲುವೇಲು ,ಭರತ್ ಪ್ರಿಂಟರ್ಸ್ ನ ಮಾಲಕರಾದ ಭರತ್ ಗೌಡ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.