ಉರ್ಲಾಂಡಿ ನಾಯರಡ್ಕ ರಸ್ತೆ ದುರಸ್ತಿ, ಶ್ರಮದಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ಸರ್ಕಾರದ ಆಡಳಿತಕ್ಕೆ 7 ವರ್ಷ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿರುವ ಅಂಗವಾಗಿ ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಂಖ್ಯೆ 122 ಹಾಗೂ 123ರ ಬಿಜೆಪಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಂದ ಉರ್ಲಾಂಡಿ ನಾಯರಡ್ಕ ರಸ್ತೆ ದುರಸ್ತಿ, ಶ್ರಮದಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಹಾಗೂ ಸಸಿ ನೆಡುವ ಮೂಲಕ ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು.

ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್, ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಮುಖ್ ನೀಲಂತ್ ಕುಮಾರ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಯುವಮೋರ್ಚಾದ ಕಿರಣ್ ಶಂಕರ್ ಮಲ್ಯ, ಬೂತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ದಯಾಕರ್, ಪ್ರದೀಪ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದೇವದಾಸ, ನ.ಮ.ಮ.ಮೋರ್ಚಾದ ಪ್ರಭಾವತಿ, ವಸಂತ ಆಚಾರ್ಯ, ನಾಗೇಶ, ವರುಣ, ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ಮೋಹನ್, ಸುಂದರ, ಶ್ಯಾಮಲ, ಹೇಮಾವತಿ, ವಾರಿಜ, ಕಾರ್ತಿಕ್, ಜಯಂತ್, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.