ಕೇಂದ್ರ ಸರಕಾರ ಏಳು ವರ್ಷ ಪೂರೈಕೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ  -ಪಾಣಾಜೆ  ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ವತಿಯಿಂದ ಸಸಿ ನೆಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ : ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ನರೇಂದ್ರಮೋದಿ ಯವರ ನೇತೃತ್ವದ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ 7 ವರ್ಷ ಪೂರೈಸಿದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ ವತಿಯಿಂದ  ‘ಸೇವಾ ಹೀ ಸಂಘಟನ್’ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದು  ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರ ಪಾಣಾಜೆ ವತಿಯಿಂದ ಪಂಚಾಯತಿನ  ನಾಲ್ಕು ಬೂತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಸಿ ನೆಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮೆ.31 ರಂದು ನಡೆಯಿತು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಭಾರತಿ ಭಟ್ ,ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಸಂಚಾಲಕ ಸದಾಶಿವ ರೈ ಸೂರಂಬೈಲು, ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ ಪುತ್ತೂರು ಮಂಡಲದ ಕಾರ್ಯಕಾರಿಣಿ ಸದಸ್ಯ ರವೀಂದ್ರ ಭಂಡಾರಿ ಬೈಂಕ್ರೊಡು, ಬೂತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ರಘುನಾಥ ಪಾಟಾಳಿ, ಗಣಪತಿ ಬಲ್ಯಾಯ,ಸುಭಾಷ್ ರೈ ಚಂಬರಕಟ್ಟ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ತೂಂಬಡ್ಕ ಮತ್ತು ಬೂತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗಳು ಸದಸ್ಯರು, ಪಾಣಾಜೆ ಸಿ.ಎ.ಬ್ಯಾಂಕ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ.ಅಖಿಲೇಶ್ ಪಾಣಾಜೆ, ನಿರ್ದೇಶಕ ರವಿಶಂಕರ ಶರ್ಮ ಬೊಳುಕಲ್ಲು, ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯೆ ಜಯಶ್ರೀ ದೇವಸ್ಯ, ಸಂತೋಷ ರೈ ಗಿಳಿಯಾಲು, ಸೇವಾ ಭಾರತಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು, ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ ಪಕ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು, ಮುಖಂಡರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.