ಎಸ್ ಡಿ ಪಿ ರೆಮಿಡೀಸ್ ನಿಂದ ಕಣಿಯನ್ ಅಭ್ಯುದಯ ಯುವ ಸಂಘಕ್ಕೆ ಉಚಿತ ಇಮ್ಯೂನಿಟಿ ಔಷಧಿ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು:ಎಸ್ ಡಿ ಪಿ ರೆಮಿಡೀಸ್ ಮತ್ತು ರಿಸರ್ಚ್ ಸೆಂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಲ್ಪಡುವ ವ್ಯಾಧಿ ಕ್ಷಮತೆ ವ್ಯದ್ದಿಗೆ ಪೂರಕವಾಗಿರುವ ಆಯುಷ್ ಪ್ರಾಸ ಲೇಹ ಹಾಗೂ ಇಮ್ಯೂನಿಟಿ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಡಾ ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಪಾಣಾಜೆಯವರು ಕಣಿಯನ್ ಅಭ್ಯುದಯ ಯುವ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಿಘೇಶ್ ಪಂಡಿತ್ ನೆಕ್ಕಿಲ್ ಇವರ ಮೂಲಕ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದರು.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೊರೊನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಧಿಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ವ್ಯದ್ದಿಸುವುದರಿಂದ ವ್ಯಾಧಿ ಬಾರದಂತೆ ತಡೆಯಬಹುದೆಂಬ ಚಿಂತನೆಯಿಂದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಪುತ್ತೂರಿನ ನೂರಾರು ಮನೆಗಳಿಗೆ ಇದನ್ನು ಹಂಚುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಂಘವು ಮಾಡಲಿದೆ ಎಂದು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಘೇಶ್ ಪಂಡಿತ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಘದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿತಿನ್ ಬಲ್ಯಾಯ ಮದ್ಲ, ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾದ ವಿಶ್ವನಾಥ ಬಲ್ಯಾಯ ಮುಂಡೋಡಿ,ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಸಾದ್ ಬಲ್ಯಾಯ ದೊಡ್ಡಡ್ಕ,ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶರತ್ ಬಲ್ಯಾಯ ಪಾಣಾಜೆ, ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಂಜಿತ್ ಎನ್ ಬಲ್ಯಾಯ, ಸದಸ್ಯರಾದ ರಂಜನ್ ಬಲ್ಯಾಯ ಸುಳ್ಯಪದವು, ಪ್ರಶಾಂತ್ ದೊಡ್ಡಡ್ಕ, ರಮಾನಂದ ಬಲ್ಯಾಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.