ಕುಟ್ರುಪಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಕೋವಿಡ್ ಕಾರ್‍ಯಪಡೆ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕಡಬ ಪೊಲೀಸರ ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆಗೆ ವಿರೋಧ

ಕಡಬ: ಮುಂಜಾನೆ 6ರಿಂದ 9ರವರೆಗೆ ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿಗೆ ಬರುವ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಕಡಬ ಪೊಲೀಸರು ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತವಾದ ಘಟನೆ ಕುಟ್ರುಪಾಡಿ ಕೋವಿಡ್ ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಜೂ.3ರಂದು ನಡೆಯಿತು.


ಸಭೆಯು ಕೋವಿಡ್ ಕಾರ್ಯಪಡೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೋಹನ್ ಕೆರೆಕೋಡಿಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ನೋಡೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿರುವ ಮೆಸ್ಕಾಂ ಎ.ಇ.ಇ. ಸಜಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಚರ್ಚೆಯ ನಡುವೆ ಕಡಬ ಪೊಲೀಸರು ಸಭೆಗೆ ಗೈರು ಹಾಜರಾಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ವಿಷಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪವಾಗಿದ್ದು ಇದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರು ಮಾತನಾಡಿ, ಮುಂಜಾನೆ 6ರಿಂದ 9ರವರೆಗೆ ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿಗೆ ಸರಕಾರ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ್ದು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿಗೆ ಕಡಬಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥವಾಗಿ ಅತ್ತ ಅಂಗಡಿಗಳು ಬಂದ್ ಆಗಿ ಸಾಮಾಗ್ರಿ ಸಿಗದಿರುವ ಪ್ರಮೇಯಗಳು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಪೋಲಿಸರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ. ಕೆಲವೊಂದು ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ಕಡಬದಲ್ಲಿಯೇ ಸಿಗುವುದರಿಂದ ಅನಿವಾರ್‍ಯವಾಗಿ ಕಡಬಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪೊಲೀಸರು ಗಮನಿಸಿ ಈ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡಿ ತೊಂದರೆ ಕೊಡಬಾರದಾಗಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಸದಸ್ಯರು ಅಭಿಪ್ರಾಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಅಲ್ಲದೆ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಡೆಂಗ್ಯೂ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಇದರ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಲಾಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಜೆರಾಲ್ಡ್ ಮಸ್ಕರೇನಸ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯರಾದ ಕಿರಣ್ ಗೋಗಟೆ, ರಮೇಶ್ ಪಿ, ಮಹಮ್ಮದಾಲಿ, ಸ್ವಪ್ನಾ ಪಿ.ಜೆ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ನೆಲ್ಲ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಕೆ, ಸುಧೀರ್ ದೇವಾಡಿಗ, ಭಾಸ್ಕರ ಸನಿಲ, ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ಬಂಗೇರ, ಸಂತೋಷ್ ದೋಳ, ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿರಾದ ರಾಜೇಶ್ವರಿ, ಆನ್ಸಿತೋಮಸ್, ಗ್ರಾಮ ಕರಣಿಕರ ರಂಜನ್ ಮತ್ತು ಆಶಾ ಕಾರ್‍ಯಕರ್ತೆಯರು, ಅಂಗಡಿವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು, ಪಂಚಾಯತ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.