ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ನರಿಮೊಗರು ವಲಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಂದ ಸರ್ವೆ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಸೋಶಿಯಲ್ ಡೆಮಾಕ್ರಟಿಕ್ ಪಾರ್ಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ನರಿಮೊಗರು ವಲಯ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆ ಅಂಗವಾಗಿ ಸರ್ವೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವಠಾರ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜೂ.5ರಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿದ್ದ ಹುಲ್ಲು, ಗಿಡಗಂಡಿಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದ ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಮರಗಳ ಗೆಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಕಡಿದು ತೆರವುಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪರಿಸರವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದರು. ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ.ನಮಿತಾ ನಾಯ್ಕ್‌ರವರು ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಸಿದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಗೆ ಕೃತಜ್ಞತೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ನರಿಮೊಗರು ವಲಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಿರಾಜ್ ಮುಕ್ವೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾತಿಷ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಅಬ್ಬು ಕರ್ಗಲ್, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಸಾಗರ್, ಪಿಬಿಕೆ ಮಹಮ್ಮದ್, ಸಲೀಂ ಮಾಯಂಗಳ, ಸಂಶುದ್ದೀನ್ ಅರ್ತಿಕೆರೆ, ಆಶಿಕ್ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಕಮರುದ್ದೀನ್ ರೆಂಜಲಾಡಿ, ಸುಹೈಲ್ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಬಶೀರ್ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಸಲೀಂ ಅಲೇಕಿ, ಆಶಿಕ್ ವೀರಮಂಗಲ, ಬಾತಿಷ ಸರ್ವೆ, ಶಂಸೀರ್ ಸರ್ವೆ, ಹೈದರ್ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಹಸೈನಾರ್ ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ ಮತ್ತಿತರ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ವತಿಯಿಂದ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಈ ಹಿಂದೆಯೂ ಕೂಡಾ ಅನೇಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಕೊರೋನಾ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಸದ್ವಿನಿಯೋಗಪಡಿಸಿ ಪಕ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಸರ್ವೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವಠಾರವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಮುಂದೆಯೂ ವಲಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದೇವೆ.
-ಬಾತಿಷಾ ಬಡಕ್ಕೋಡಿ, ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ಮುಖಂಡರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.