ಬನ್ನೂರು ನವೋದಯ ಯುವಕ, ಯುವತಿ, ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಸಂಕಷ್ಟದ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕೊರೋನಾ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂದರ್ಭ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ನಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೀಡಾದ ಆಯ್ದ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಬನ್ನೂರು ನವೋದಯ ಯುವಕ, ಯುವತಿ ವೃಂದ ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ದಿನ ಬಳಕೆಯ ಅಗತ್ಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಬನ್ನೂರು ನವೋದಯ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಜೂ.5ರಂದು ವಿತರಣೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸಂಘದ ಗೌರವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಂಗಾರ, ಸಂಚಾಲಕ ಅಂಗಾರ,ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಉಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಆನೆಮಜಲು, ನಗರಸಭಾ ಸ್ಥಾಯಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಗೌರಿ ಬನ್ನೂರು, ಸದಸ್ಯರಾದ ಮೋಹಿನಿ ವಿಶ್ವನಾಥ ಗೌಡ, ಪ್ರೇಮಲತಾ ನಂದಿಲ, ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮಾಲತಿ ಆನಂದ್ ಅವರು ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ಗಳನ್ನು‌ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನವೋದಯ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಲೋಚನಾ, ಮಮತಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ವಿದ್ಯಾಶಾಂತರಾಮ, ನವೋದಯ ಯುವಕ ಮಂಡಲದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನರೇಶ್ ಜೈನ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಡಿ, ಆನಂದ ಕುಲಾಲ್, ಪ್ರೇಮಾನಂದ ಗೌಡ, ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀಧರ್, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಹರೀಶ, ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ಹಾರಾಡಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.