ಮರೀಲು:ಧರ್ಮಭಗಿನಿ ರೋಶನಿ ಬಿ.ಎಸ್ ನಿಧನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮರೀಲು ದಿ.ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಮೊಂತೇರೋ ಹಾಗೂ ದಿ.ಜುವಾನ್ನಾ ಡಿ’ಅಲ್ಮೇಡರವರ ಪುತ್ರಿ, ಬೆಥನಿ ಮೇಳದಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಧರ್ಮಭಗಿನಿ ಸಿಸ್ಟರ್ ರೋಶನಿ ಮೊಂತೇರೋ ಬಿ.ಎಸ್(62ವ.) ರವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಜೂ.7 ರಂದು ಮಂಗಳೂರಿನ ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ಸ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಧನ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತ ಸಿಸ್ಟರ್ ರೋಶನಿ ಬಿ.ಎಸ್‌ರವರು ಸಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ದ ಲಿಟ್ಲ್ ಫ್ಲವರ್ ಆಫ್ ಬೆಥನಿ ಮೇಳ ಮಂಗಳೂರು ಇದರಲ್ಲಿ 38 ವರ್ಷದಿಂದ ಬೆಥನಿ ಮೇಳದ ವಿವಿಧೆಡೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಸಹೋದರರಾದ ಸಂತ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಾಗಿರುವ ರೋಬರ್ಟ್ ಮೊಂತೇರೋ ಮರೀಲು, ಸಿರಿಲ್ ಮೊಂತೇರೋ ಬೆಂಗಳೂರು, ಜೆಜ್ವಿತ್ ಧರ್ಮಗುರುಗಳಾಗಿದ್ದು ಫಾತಿಮಾ ರಿಟ್ರೀಟ್ ಹೌಸ್ ಮಂಗಳೂರು ಇಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸೇವೆಗೈಯುತ್ತಿರುವ ವಂ|ಜೋಸೆಫ್ ಮೊಂತೇರೋ ಎಸ್.ಜೆ, ಆಮೇರಿಕ ಯುಎಸ್‌ಎನಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸೇವೆಗೈಯುತ್ತಿರುವ ವಂ|ಐವನ್ ಮೊಂತೇರೋ ಓಸಿಡಿ, ಸಹೋದರಿಯರಾದ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಮೊಂತೇರೋ ಕೇರಳ, ಸಿಲ್ವಿಯ ಮೊಂತೇರೋ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ, ಪ್ರೀತಿ ಮೊಂತೇರೋ ಬೆಂಗಳೂರುರವರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯು ಮಂಗಳೂರಿನ ಕುಲಶೇಖರ ಹೋಲಿ ಕ್ರಾಸ್ ಚರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಜೆ ನೆರವೇರಲಿದೆ ಎಂದು ಕುಟುಂಬ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.