ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸಹಕಾರಿ ವ್ಯವಸಾಯಿಕ ಸಂಘ ಹಾಗೂ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕೆಮಿಕಲ್ಸ್ ವತಿಯಿಂದ ಶಾಸಕರ ವಾರ್‌ ರೂಮ್ ಗೆ ಮಾಸ್ಕ್‌ ಹಸ್ತಾಂತರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸಹಕಾರಿ ವ್ಯವಸಾಯಿಕ ಸಂಘ ಹಾಗೂ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕೆಮಿಕಲ್ಸ್ ಇದರ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಎನ್95 ಮಾಸ್ಕನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಶಾಸಕರ ಕೋವಿಡ್ -19 ವಾರ್ ರೂಂ ಗೆ ಶಾಸಕರಾದ ಸಂಜೀವ ಮಂಠದೂರು ಇವರ ಮುಖೇನ ಹಸ್ತಾಂತರ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕೆವಿ ಪ್ರಸಾದ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್, ಮುಖ್ಯಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿಯಾದ ಕ್ಲೇರಿ ವೇಗಸ್, ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಯಶವಂತ ಜಿ, ರಾಮ ನಾಯ್ಕ, ಜಗದೀಶ್ ರಾವ್, ಸಚಿನ್, ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶೌಕತ್ ಆಲಿ, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸಹಸ್ರಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಹರಿ ರಾಮಚಂದ್ರ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಯಾದ ಪ್ರವೀಣ ಆಳ್ವ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಇದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.