ವಿಟ್ಲ: ಅಶೋಕ್  ಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೋಡಿಂಬಾಡಿಯವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಆಹಾರದ  ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ವಿಟ್ಲ: ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಖಾಯಿಲೆ ಹರಡುತ್ತಿರುವ ಹಿನ್ನೆಯಲ್ಲಿ, ಅದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಾಡುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸರಕಾರ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ದಿನ ನಿತ್ಯದ ಅಗತ್ಯ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪರದಾಟ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ  ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಮಾಮೇಶ್ವರ ನವಗ್ರಾಮ ಕಾಲೋನಿ, ವಿಟ್ಲ ಮೇಗಿನ ಪೇಟೆಯ ಬಡ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಉದ್ಯಮಿ,  ರೈ ಎಸ್ಟೇಟ್‌ ಮಾಲಕರು, ರೈ ಎಸ್ಟೇಟ್‌  ಎಜ್ಯುಕೇಶನಲ್ & ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ನ  ಪ್ರವರ್ತಕರಾದ ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೋಡಿಂಬಾಡಿಯವರು ಒದಗಿಸಿರುವ ಅಕ್ಕಿ , ತರಕಾರಿ, ದಿನಸಿ ಸಾಮಾಗ್ರಿ ಸಹಿತ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳಿರುವ  ಕಿಟ್ ಗಳನ್ನು  ಅರ್ಹ ಪಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.