ಎ.ಆರ್. ಸ್ಟೀಲ್ & ಹಾರ್ಡ್ ವೇರ್ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ಕಳೆದ ಎರಡು ದಶಕಕ್ಕೂ ಮಿಕ್ಕಿದ ಅಪಾರ ಅನುಭವ, ಮೂರು ವರುಷಗಳಿಂದ ಬಪ್ಪಳಿಗೆ ಬೈಪಾಸ್ ಸಮೀಪದ ಸಮೃದ್ಧಿ ಬೈಪಾಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಇಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿ, ನಂಬಿಕೆ ಹಾಗೂ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಜನರಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎ.ಆರ್. ಸ್ಟೀಲ್ ಆ್ಯಂಡ್ ಹಾರ್ಡ್ ವೇರ್ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ನೆಹರು ನಗರ ಮಾಸ್ಟರ್ ಪ್ಲಾನರಿ ಮುಂಭಾಗದ ಹಾರ್ದಿಕ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅ.2 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಗುರುಗಳಾದ ಸಯ್ಯದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಪೂಕೋಯ ತಂಙಳ್ ನೆರವೇರಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ ನಿಷ್ಠೆ , ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೀತಿಯ ಸೇವೆ ನೀಡಿ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗದ ಜನರ ಮನ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ತುಂಬಾನೇ ಯಸಶ್ಸು ಸಾಧಿಸಲಿ ಎಂದು ಅಭಿನಂದಿಸಿ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಕಲ್ಲೇಗ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಖತೀಬ್ ಉಸ್ತಾದ್ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಿದ್ದಿಕ್ ಜಲಾಲಿ ದುವಾಃ ಅಶೀರ್ವಾಚನ ನೆರವೇರಿಸಿ, ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯದ ಜೊತೆ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಅತೀ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೆಳೆಯಲಿ ಎಂದರು. ಹೆಂತಾರು ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ,ಹೆಂತಾರು ಅಹ್ಮದ್ ,ಹೆಂತಾರ್ ಫಲುಲೂಧ್ಧಿನ್ ,ಹೆಂತಾರ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಗಫರ್ ,ಹನೀಫ್ ಹಾಜಿ ಕಲ್ಲೇಗ,ಹಾಸಿಂ ಹಾಜಿ ಕಲ್ಲೇಗ ,ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಮಾನ್ ಹಾಜಿ ಬಾಳಾಯಾ ,ಕೆ.ಪಿ.ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜಿದ್ ,ಹಾರ್ದಿಕ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕ ಕೆ.ಸುಬ್ಬ ಹಾಗೂ ಅಳಿಯ ಬಿ.ಕೆ.ರವಿ ಸಹಿತ ಹಲವು ಅತಿಥಿಗಳು ಆಗಮಿಸಿ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಅಬ್ದುಲ್ ಸಿನಾನ್ , ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ಇಮ್ಮಾನ್ ,ಶಾಹಿಲ್ ಸಹಕಾರ ನೀಡಿ ,ಪಾಲುದಾರರಾದ ಸಫ್ವಾನ್ ಹೆಂತಾರ್ ಹಾಗೂ ಅಬ್ದುಲ್ ರೆಹಮಾನ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ,ವಂದಿಸಿದರು.

ಸುಮಾರು 20 ವರುಷಗಳಿಗೂ ಮೀರಿದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅನುಭವ ಹಾಗೂ ಗುಣಮಟ್ಟವುಳ್ಳ ಸಾಮಾಗ್ರಿ , ಕಟ್ಟಡ ಮತ್ತು ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗುವಂಥ ಸ್ಟೀಲ್ ಪೈಪ್ ಗಳು, ಬ್ರಾಡೆಂಡ್ ಶೀಟ್ ಗಳು, ಕಾಸ್ಟ್ ಐರನ್ ಗ್ರಿಲ್ಸ್, ಗೇಟ್ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಮೆಷಿನರಿಗಳು ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ,ರಖಂ ಹಾಗೂ ಚಿಲ್ಲರೆ ದರದಲ್ಲೂ ಸಿಗಲಿದೆ – ಪಾಲುದಾರರು ಎ.ಆರ್.ಸ್ಟೀಲ್ ಆ್ಯಂಡ್ ಹಾರ್ಡ್ ವೇರ್

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.