ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ಮರಾಟಿ ಸಂರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿಯಿಂದ ಪಡವನ್ನೂರು: ಏರುಕೊಟ್ಯ ರಾಮ ನಾಯ್ಕರ ಮನೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆ ನಿರ್ಮಾಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ಮರಾಟಿ ಸಂರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಶೋಕ್ ನಾಯ್ಕ ಕೆದಿಲ ಅವರ ತಂಡದಿಂದ ಪಡವನ್ನೂರು ಅಂಬಟೆ ಮೂಲೆ ಏರುಕೊಟ್ಯ ರಾಮ ನಾಯ್ಕರ ಮನೆ ಮತ್ತು ಇತರ ನಾಲ್ಕು ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಪಂಗಡದವರ ಮನೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಅಲ್ಲದೆ ಎರುಕೊಟ್ಯ ರಾಮ ನಾಯ್ಕರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಇದ್ದು ಅವರ ಮನೆಗೆ ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆ ಇಲ್ಲದಿರುವುದನ್ನು ತಿಳಿದು ಅವರಿಗೆ ದಿನ ಬಳಕೆಗೆ ಬೇಕಾದ ದಿನಸಿ ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಗ್ರಾಮಪಂಚಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು. ಮರಾಟಿ ಸಂಘದ ಸಂಚಾಲಕ ಶ್ರೀಧರ ನಾಯ್ಕ, ಪುರಂದರ ನಾಯ್ಕ, ಅಶೋಕ ನಾಯ್ಕ ಕುಂಬ್ರ, ಮೋನಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ, ಗಣೇಶ ನಾಯ್ಕ, ರವಿ ಪ್ರಸಾದ್ ನಾಯ್ಕ ಪುಣಚ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯ್ಕ ನೀಡಪ್ಪಳ್ಳಿ, ವಿಮಲ ನಾಯ್ಕ ದೈತೋಟ, ಗೀತಾ ನಾಯ್ಕ, ಸಾವಿತ್ರಿ ಉಮೇಶ್ ನಾಯ್ಕ, ಚೈತ್ರ ನಾಯ್ಕರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.