ಸೆ.15: ಕೆಯ್ಯೂರು ಕೆಪಿಎಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾಸೇತು ವಿದ್ಯಾಭಿಯಾನ | ಪುಸ್ತಕ ವಿತರಣೆ, ಗುರುವಂದನೆ, ವರ್ಣ ಚಿತ್ರ ಅನಾವರಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಪುತ್ತೂರು ಯುವ ಇದರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಜನ್ಮ ಫೌಂಡೇಷನ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪುತ್ತೂರು ಇದರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಕೆಯ್ಯೂರು ಇದರ ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಲ್.ಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ರೋಟರಿ ಸದಸ್ಯರ ಸಹೃದಯ ಕೊಡುಗೆ ವಿದ್ಯಾಸೇತು ವಿದ್ಯಾಭಿಯಾನ ಪುಸ್ತಕ ವಿತರಣೆ, ಗುರುವಂದನೆ ಹಾಗೂ ವರ್ಣ ಚಿತ್ರ ಅನಾವರಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸೆ.೧೫ ರಂದು ಸಂಜೆ ಕೆಯ್ಯೂರು ಕೆ.ಪಿ.ಎಸ್.ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಕೆಪಿಎಸ್‌ನ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಎಸ್.ಬಿ.ಜಯರಾಮ ರೈ ಸಭಾಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಲಿದ್ದು, ವಿದ್ಯಾಸೇತು ವಿದ್ಯಾಭಿಯಾನದ ಚೆಯರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಪುತ್ತೂರು ಉಮೇಶ್ ನಾಯಕ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ರೋಟರಿಯ ಪೂರ್ವ ಸಹಾಯಕ ಗವರ್ನರ್ ರತ್ನಾಕರ ರೈ ಕೆದಂಬಾಡಿಗುತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಆಗಮಿಸಲಿದ್ದು, ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ರೋಟರಿ ಪೂರ್ವ ವಲಯ ಸೇನಾನಿ ನರಸಿಂಹ ಪೈ, ರೋಟರಿ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸೂರಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರೋಟರಿ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಚೇತನ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಜೆ, ರೋಟರಿಯ ನಿಯೋಜಿತ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಆಚಾರ್, ಕೆಪಿಎಸ್ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ಆನಂದ ಪಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಜನ್ಮ ಫೌಂಡೇಷನ್ ಟ್ರಸ್ಟ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ| ಹರ್ಷ ಕುಮಾರ್ ರೈ, ರೋಟರಿ ಯುವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಭರತ್ ಪೈ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದೇವಿಚರಣ್ ರೈ, ಕೆ.ಪಿ.ಎಸ್ ಉಪಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ಕೆ.ಎಸ್.ವಿನೋದ್ ಕುಮಾರ್‌ರವರುಗಳ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.