ಚಾರ್ವಾಕ ಬಾರೆಂಗಳ ರಾಮಕ್ಕ ಮಹಾಲಿಂಗಾ ಮಾಸ್ತರ್‌ರವರ ಶ್ರದ್ದಾಂಜಲಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಾಣಿಯೂರು: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿಧನರಾದ ಚಾರ್ವಾಕ ಗ್ರಾಮದ ಬಾರೆಂಗಳ ರಾಮಕ್ಕ ಮಹಾಲಿಂಗ ಮಾಸ್ತರ್‌ರವರ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಭೆಯು ಅವರ ಸ್ವಗೃಹ ಚಾರ್ವಾಕ ಬಾರೆಂಗಳ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಕಾಣಿಯೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್ ಉದನಡ್ಕ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ದೇವರಾಜ್, ಚಾರ್ವಾಕ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಪಟೇಲ್ ಚಾರ್ವಾಕ, ಜನಾರ್ದನ ಮಾಸ್ತರ್ ಇಡ್ಯಡ್ಕ, ಚಾರ್ವಕ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಗೌಡ ಮೇಲ್ಮನೆ, ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಅಶೋಕ್ ಗೌಡ, ಚಾರ್ವಾಕ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಧನಂಜಯ ಕೇನಾಜೆ, ನ್ಯಾಯವಾದಿ ವಾಸುದೇವ ಗೌಡ ಗಬ್ಲಡ್ಕ, ಪೂವಕ್ಕ ಮೋನಪ್ಪ ಗೌಡ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ, ಚಾರ್ವಾಕ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯಗುರು ಪಾರ್ವತಿ, ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಚೆನ್ನಪ್ಪ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಅಮೈ ಬಿಳಿನೆಲೆ, ವಿನಯ್ ಕಳಿಗೆ, ನವೀನ್‌ಚಂದ್ರ ಕಂಬಳ, ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯಗುರು ಲಲಿತಾ ಬಂಡಾಜೆ, ಪರಮೇಶ್ವರ ಗೌಡ ರಾಮುಡೆಲ್, ಸೀತಾರಾಮ ಕೆ.ಆರ್, ವಾಸುದೇವ ಕುಂತೂರು ಹಾಗೂ ರಾಮಕ್ಕ ಮಹಾಲಿಂಗ ಮಾಸ್ತರ್‌ರವರ ಪುತ್ರರಾದ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಬಾರೆಂಗಳ, ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಬಾರೆಂಗಳ, ಸೊಸೆಯಂದಿರಾದ ಲೀಲಾ, ರಮ್ಯಾ, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ದಮಯಂತಿ ಕೊರಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಒಗ್ಗು, ವಸಂತಿ ಪದ್ಮನಾಭ ಗೌಡ ನೀರಾಯ, ಸುಲೋಚನಾ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಅಣಿಯೂರು, ಶಾರದಾ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ ನೆಲ್ಲ, ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ದಾಮೋದರ ಗೌಡ ಬೆಳ್ಳಿಪ್ಪಾಡಿ, ಜಯರಾಜ್ ಧರ್ಮಶ್ರೀ ಕೆಮನಬಳ್ಳಿ ಜಾಲ್ಸೂರು ಹಾಗೂ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು, ಹಿತೈಷಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.