HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್ ರೆಂಜಲಾಡಿ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಬ್ರಾಂಚ್‌ಗೆ ಆಯ್ಕೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಸುನ್ನಿ ಯುವಜನ ಸಂಘ ರೆಂಜಲಾಡಿ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಬ್ರಾಂಚ್ ಇದರ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕಟ್ಟತ್ತಡ್ಕ ಹಾಗೂ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಬಶೀರ್ ಪರಾಡ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಹಂಝ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ದಅವಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರಝಾಕ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬಾಳಾಯ, ಟೀಮ್ ಇಸಾಬ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಾಗಿ ಹನೀಫ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಇಬ್ರಾಹಿಮ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡರು.

                                                                          ಅಬ್ಬಾಸ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕಟ್ಟತ್ತಡ್ಕ
                                                                        ಬಶೀರ್ ಪರಾಡ್
                                                                                ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್

ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕೆಜಿಎನ್, ರಝಾಕ್ ಸಖಾಪಿ ನೇರೊಳ್ತಡ್ಕ, ಇಬ್ರಾಹಿಮ್ ಸಖಾಫಿ ಕಲ್ಪನೆ, ಹನೀಫ್ ಕಲ್ಪನೆ, ಖಾದರ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ವೈ.ಎಂ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಹನೀಫ್ ಕೆ.ಎಚ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಶಾಫಿ ಕಲ್ಪನೆ, ಅಬ್ದುಲ್ ರಹ್ಮಾನ್ ಪರಾಡ್, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಕಟ್ಟತ್ತಡ್ಕ, ರಝಾಕ್ ಪರಾಡ್, ಶಮೀರ್ ಸಖಾಫಿ ರೆಂಜಲಾಡಿ, ಇಮ್ರಾನ್ ರೆಂಜಲಾಡಿ, ಅಲಿ ಸಹದಿ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಕರೀಂ ಅಜ್ಜಿಕಟ್ಟೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ತ್ವಯ್ಯಿಬ್ ಸಖಾಫಿ ಬಾಳೆಪುಣಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಎಸ್‌ವೈಎಸ್ ಕುಂಬ್ರ ಸೆಂಟರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಉಸ್ಮಾನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಬಾಯಂಬಾಡಿ ವೀಕ್ಷಕರಾಗಿದ್ದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.