ಸುದ್ದಿ ರಥಕ್ಕೆ ಕೆಯ್ಯೂರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕೆಯ್ಯೂರು:  ಸುದ್ದಿ ರಥಕ್ಕೆ ಕೆಯ್ಯೂರು ದ್ವಾರದ ಬಳಿ. ಕೆಯ್ಯೂರು ಶ್ರೀ ಮಹಿಷಮರ್ದಿನಿ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಳದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶಶಿಧರ ರಾವ್ ಬೊಳಿಕ್ಕಲ ಮತ್ತು ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅದ್ಯಕ್ಷೆ ಜಯಂತಿ ಎಸ್ ಭಂಡಾರಿ ರಥಕ್ಕೆ ಹೂವಿನ ಹಾರ ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಇದೆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ  ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಮಾಡಾವು, ಭಟ್ಯಪ್ಪ ರೈ ದೇರ್ಲ, ಜಯಂತ ಪೂಜಾರಿ ‌ಕೆಂಗುಡೇಲು,ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮೇರ್ಲ, ತಾರಾನಾಥ ಕಂಪ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ರೈ ಮಾಡಾವು, ಮಮತಾ ರೈ ಕೆಯ್ಯೂರು, ಸುಮಿತ್ರಾ ಪಲ್ಲತ್ತಡ್ಕ, ಅಮಿತಾ ಎಚ್ ರೈ, ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಮಾಜಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಎ.ಕೆ ಜಯರಾಮ ರೈ ಕೆಯ್ಯೂರು, ಆನಂದ ರೈ ದೇವಿನಗರ, ರಮಾನಾಥ ರೈ ಕೊಡಂಬು, ಹರಿನಾಥ ರೈ ಕೂಡೇಲು, ಹಾರೀಶ್ ಪಾತುಂಜ,ಸಂಜೀವ ಭಂಡಾರಿ,  ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರೈ ಕೆಯ್ಯೂರು, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೂಜಾರಿ ಕಣಿಯಾರು,ಕೆಯ್ಯೂರು  ರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕರಾದ ಸತೀಶ್ ರೈ ದೇವಿನಗರ, ಯಶವಂತ, ಮಧುಸುಧನ್ ಭಟ್ ಕಜೆಮೂಲೆ, ಸೂರಜ್ ಕೆಯ್ಯೂರು, ಮತ್ತು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು  ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುರೇಂದ್ರ ರೈ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಕೆ.ಎಂ.ವಂದಿಸಿದರು.ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ದರ್ಮಣ್ಣ, ರಾಕೇಶ್ ಸಹಕರಿಸಿದರು.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.