ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿ ಕೆಯ್ಯೂರು ಇವರ ವತಿಯಿಂದ   ಕೆಪಿಎಸ್ ಕೆಯ್ಯೂರು ಶಾಲಾ ಆವರಣದ ಸ್ವಚ್ಛತೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
 ಕೆಯ್ಯೂರು: ಕರ್ನಾಟಕ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ನ ವಿಶಾಲ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಕಳೆಗಿಡಗಳು ಬೆಳೆದಿದ್ದವು. ಹಾವು ಮತ್ತಿತರ ಜೀವಿಗಳ ಭಯದಿಂದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸುಗಮ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಇದರಿಂದ ತೊಂದರೆಯಾಗಿತ್ತು.   ಕೆಯ್ಯೂರಿನ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರು ಒಂದು ದಿನದ ಶ್ರಮದಾನದ ಮೂಲಕ ಶಾಲಾ ಆವರಣದ ಸ್ವಚ್ಛತೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ, ಶಾಲಾವರಣದ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದರು. ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಭಾಷಿಣಿ ಸಣಂಗಳ ಹಾಗೂ ಮೀನಾಕ್ಷಿ ವಿ ರೈ ಈ ಶ್ರಮದಾನದ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದರು. ಕೆಪಿಎಸ್ ಕೆಯ್ಯೂರಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ಆನಂದ ಪಿ ಹಾಗೂ ಉಪನ್ಯಾಸಕ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಪಿ ಶ್ರಮದಾನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.