ಸುಳ್ಯ ಮೂಲದ ಡಾ.ದೀಪ್ತಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣರವರಿಗೆ “ಬಿಲ್ಡರ್ ಆಫ್ ಏಜುಕೇಷನ್ ಆವಾರ್ಡ್

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ಖಾಸಗಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರಿಗೆ ಫಸ್ಟ್ ಕರ್ನಾಟಕ ನೀಡುವ “ಬಿಲ್ಡರ್ ಆಫ್ ಏಜುಕೇಷನ್ ಆವಾರ್ಡ್” ಗೆ ಸುಳ್ಯ ಮೂಲದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅನನ್ಯ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್‌ನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ಡಾ.ದೀಪ್ತಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣರವರು ಭಾಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಗೈಡ್ಸ್ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಕುಲಪತಿ ಡಾ.ವೇಣುಗೋಪಾಲ್, ಸರ್ವೋಚ್ಚ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ನಿವೃತ್ತ ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ ಸಂತೋಷ್ ಹೆಗಡೆ, ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯ ಪುಟ್ಟಣ್ಣ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಫಸಹದ್ ಅಹಮದ್, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬೀಬಿ ಆಯೇಷಾ ಉಪಸ್ಥತಿತರಿದ್ದರು. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೆಸರಘಟ್ಟದಲ್ಲಿರುವ ಅನನ್ಯ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾಗಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ದೀಪ್ತಿಯವರು ಸುಳ್ಯ ಗಾಂಧಿನಗರದ ನಾವೂರು ನಿವಾಸಿ ಧನಂಜಯ. ಕೆ. ಮತ್ತು ಸರೋಜಿನಿ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದು ಪುತ್ತೂರು ದೇರಾಜೆಯ ನಿವೃತ್ತ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಹಾಗೂ ನಿವೃತ್ತ ಉಪ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಚೋಮ ನಾಯ್ಕ್‌ರವರ ಪುತ್ರ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ನಾಯ್ಕ್ ಜಿ.ರವರ ಪತ್ನಿ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.