ಆಲಂಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಷಿತಿ ಹರ್ಬಲ್ ಬ್ಯುಟಿ ಪಾರ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಆಲಂಕಾರು:ಆಲಂಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಷಿತಿ ಹರ್ಬಲ್ ಬ್ಯುಟಿ ಪಾರ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಟವರ್ಸ್‍ ನಲ್ಲಿ ಅ.15 ರಂದು ವಿಜಯದಶಮಿಯಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಮನವಳಿಕೆ ಗುತ್ತಿನ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ ಯವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.ಈ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಲಂಕಾರು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಟವರ್ಸ್‍ ನ ಮಾಲಕರಾದ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ ಪರಾರಿಗುತ್ತು, ಕಡಬ ಯಶೋಧ ಟವರ್ಸ್‍ ನ ಮಾಲಕರಾದ ದಯಾನಂದ ಪ್ರಭು, ಜಯಂತ ಪೂಜಾರಿ ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ, ವಿಠಲ ರೈ ಪಟ್ಟೆಗುತ್ತು, ಗಿರಿಧರ ರೈ ಮುಂಡೋವಿನ ಕೋಡಿ ಅತಿಥಿ ಗಳಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

ಕ್ಷಿತಿ ಹರ್ಬಲ್ ಬ್ಯುಟಿ ಪಾರ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಯ ಮಾಲಕಿ ರಕ್ಷಿತ ಮನೋಜ್ ರೈ ಯವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಮದುಮಗಳ ಚಿನ್ನಭರಣ ಹಾಗು ಒನ್ ಗ್ರಾಮ್ ಗೋಲ್ಡ್ ,ಫ್ಯಾನ್ಸಿ,ಕೋಸ್ಮಟಿಕ್ಸ್, ಮಕ್ಕಳ ಸ್ಕೂಲ್ ಬ್ಯಾಗು,ಲೇಡಿಸ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಬ್ಯಾಗ್ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಬ್ಯುಟಿಷಿಯನ್ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಸಹಕರಿಸಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿಸಿದರು.  

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.