ಫರ್ನಿಚರ್ ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 42  ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • `ಡೇನಿಯಲ್ ಫರ್ನಿಚರ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀ’-ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಮೆಗಾ ಆಫರ್   
  • ಖರೀದಿ ಮೇಲೆ ಶೇ.10  ರಿಂದ 30% ಡಿಸ್ಕೌಂಟ್ | ಆಫರ್ ನವೆಂಬರ್ ೮ರ ವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ

ಪುತ್ತೂರು: ಉದ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಡೇನಿಯಲ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಮತ್ತು ಫರ್ನಿಚರ್‍ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಬಹಳಷ್ಟು ಹೆಸರು ಗಳಿಸಿದೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಉದ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವವೂ ಇದೆ. ನಗುಮುಖದ ಸೇವೆಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ ಜನರ ಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಫರ್ನಿಚರ್ ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸುದೀರ್ಘ ೪೨ ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವವಿರುವ `ಡೇನಿಯಲ್ ಫರ್ನಿಚರ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀ’ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಸಾದರಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ.

1988ರಲ್ಲಿ ಸಾಮೆತ್ತಡ್ಕ-ಕರಿಯಾಲ್ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಡೇನಿಯಲ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮರದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಸ್ವಂತದಾದ ತಯಾರಿಕಾ ಘಟಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದರು. ಸುಮಾರು ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಏಳ್ಮುಡಿಯಲ್ಲಿ ಡೇನಿಯಲ್ ಆರ್ಕೇಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವೃದ್ಧಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಇದೀಗ ಕಲ್ಲಾರೆಯ ಕೃಷ್ಣ ಲಂಚ್‌ಹೋಮ್ ಬಳಿಯ ಸುಸಜ್ಜಿತ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಡೇನಿಯಲ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಮತ್ತು ಫರ್ನಿಚರ್‍ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮುನ್ನೆಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟ ಹಾಗೂ ಪೀಠೋಪಕರಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅನುಭವ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯದ್ದಾಗಿದೆ.

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ನವನವೀನ ಮಾದರಿಯ ಮರದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರ ಮನ ಒಪ್ಪುಗೆಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಈ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿಟ್ಟ ಅಪಾರ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ನಾವೆಂದಿಗೂ ಚಿರಋಣಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಇದೀಗ ಫರ್ನಿಚರ್ ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ೪೨ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಿರುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಸಾದರಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ಷರತ್ತುಗಳ ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ಈ ಆಫರ್ ನವೆಂಬರ್ ೮ರ ವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ    9481757193   ನಂಬರಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಎಂದು ಮಾಲಕ ಡೇವಿಡ್ ಪಿರೇರಾರವರು `ಸುದ್ದಿ’ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೆಗಾ ಆಫರ್…
-ಕಾಂಬಿ ಆಫರ್
-ಸುಲಭ ಕಂತುಗಳು
-ಫ್ರೀ ಡೆಲಿವರಿ(ನಗರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ)
-ಪ್ರತೀ ಖರೀದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಗಿಪ್ಟ್

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.