ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ರಚನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು:  ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ರಚನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ  ನಳಿನಿ ಕುಂಬುರ್ಗ, ಉಪಾಧ್ಯಾಕ್ಷರಾಗಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಹೊಸೊಕ್ಲು ಇವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ನಳಿನಿ ಕುಂಬುರ್ಗ
ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಹೊಸೊಕ್ಲು

ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ತೇಜಸ್ವಿ ಬೀರಿಗ, ಹೇಮಾವತಿ ಕುಂಬುರ್ಗ, ದೇವಕಿ ಕೊಪ್ಪಳ, ಗಿರಿಜ ಕೊಪ್ಪಳ, ಸರೋಜಿನಿ ಕೊಪ್ಪಳ, ಸಾರಮ್ಮ ಬೀರ್‍ನ ಹಿತ್ಲು,ನವ್ಯಾ ಅನಂತಿಮಾರು,ಶೋಭಾ ಅನಂತಿಮಾರು, ಭಾರತಿ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು, ನಳಿನಿ ದರ್ಖಾಸು,ಚಂದ್ರಾವತಿ ದರ್ಖಾಸು,ನಿರ್ಮಲ ಕೆಳಗಿನಮನೆ,ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು,ನಳಿನಿ ಕೆಳಗಿನಮನೆ,ಸೇಸಮ್ಮ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು,ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು, ಇವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದವರು. ಇತರ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯಗುರು ಪುಷ್ಷಾ.ಕೆ, ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ದಮಯಂತಿ ,ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಾದ ಅರುಣ ಎಂ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು, ಇವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಯಿತು.ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಬನ್ನೂರು ಗ್ರಾಮಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಪೊಜಾರಿ, ಶಿಕ್ಷಕರ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ ಭಾರತತತಿ ಎಂ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಪ್ರತಿನಿದಿಯಾಗಿ ಕುಶಿತ್ ಆರ್.ಗೌಡ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡರು. ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ರಚನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಬನ್ನೂರು ಗ್ರಾಮಪಂಚಾಯತ್ ಅದ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯ,ಸದಸ್ಯರಾದ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ರಾಘವೇಂದ್ರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು.ಕೋಡಿಂಬಾಡಿ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಸಿ ಆರ್ ಪಿಮಹಮ್ಮದ್ ಅಶ್ರಫ್, ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯಗುರುಗಳಾದ ಪುಷ್ಪಾ.ಕೆ, ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಭಾರತಿಂ , ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.