ಇಂದ್ರಪ್ರಸ್ಥ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಷಕ ಸಮಿತಿ ರಚನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಇಲ್ಲಿನ ಇಂದ್ರಪ್ರಸ್ಥ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನ.19ರಂದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಪೋಷಕರ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಇಂದ್ರಪ್ರಸ್ಥ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಹಾಗೂ ಪದವಿಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಪೋಷಕರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದು, ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಅಶೋಕ ಮೊಗ್ರ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ  ಸುಚೇತನಾ ಸರ್ವಾನುಮತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಸಮಿತಿಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಎಚ್ ಕೆ ಪ್ರಕಾಶ್, ಜೊತೆಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ವೀಣಾ ಆರ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಂಡರು. ಸಮಿತಿಯ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ ಶಿಲ್ಪಾ ವಿ ಎನ್ ನೇಮಕಗೊಂಡರು. ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ, ಹರ್ಷಕುಮಾರ್, ಸುಪ್ರಿಯಾ ಅರ್ ಆಚಾರ್ಯ, ವಿನಯಾ, ಸವಿತಾ ಎಮ್ ರಾಜೇಶ್ ರೈ, ಸುನಿಲ್ ಎ, ಗಣೇಶ್ ಎಂ ಹಾಗೂ ಸೌಮ್ಯ ಇವರುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

                         ಅಶೋಕ ಮೊಗ್ರ
                                                                                     ಸುಚೇತನಾ

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಸಂಚಾಲಕರಾದ  ಯುಜಿ ರಾಧ, ಈ ಸಮಿತಿಯು ಸಂಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರ ನಡುವೆ ಸಮನ್ವಯತೆ ಸಾಧಿಸಲು ಪೂರಕವಾಗಲಿದೆ ಎಂದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ  ಕರುಣಾಕರ ಸುವರ್ಣ ನೇಮಕವಾದ ಎಲ್ಲಾ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಶುಭಕೋರಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವರ್ಗದವರು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.