ಏಷ್ಯನ್ ಪೈಂಟ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ಮಾರಾಟ ಸಂಸ್ಥೆ ಕಬಕ ಎಎಂ ಕಲರ್ ಐಡಿಯಾ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೋಲ್‌ಸೇಲ್ ದರದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕಬಕದಿಂದ ವಿಟ್ಲಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ದಾರುಲ್ ಇರ್ಷಾದ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಎ.ಎಂ ಕಲರ್ ಐಡಿಯಾ ಆಂಡ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಒಂದು ವರ್ಷ ಪೂರೈಸಿದ್ದು ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದೆ. ಸಂಸ್ಥೆಯ ೨ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಮನೆಯ ಅಂದವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಪೈಂಟ್‌ಗಳು ಹೋಲ್‌ಸೇಲ್ ದರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಂಪೆನಿಗಳಾದ ಏಷ್ಯನ್, ಇಂಡಿಗೋ ಪೇಂಟ್ಸ್, ಜೆಮ್ ಪೇಂಟ್ಸ್, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪೇಂಟ್ಸ್, ಎಸ್ಡೀ ಪೇಂಟ್ಸ್, ಶೀನ್ಲಾಕ್, ಗುಣಮಟ್ಟದ ಖಾತ್ರಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿವಿದ ಕಂಪೆನಿಗಳ ಪೈಂಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಕಟ್ಟಡ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಪರಿಕರಗಳೂ, ಗ್ಯಾರೇಜ್‌ಗಳಿಗೆ ಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರು ಇದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಮೊಬೈಲ್: 9845114964, 9980950616, ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.