ಗಲ್ಫ್ ಟೂರ್‍ಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್‌ನ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆ ಗಲ್ಫ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಡಿ. 2ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಕಳೆದ 15 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಪುತ್ತೂರಿನ ಜೆ ಎಂ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಚರಿಸುತ್ತಿರುವ ಪುತ್ತೂರಿನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಸಂಸ್ಥೆ ಗಲ್ಫ್ ಟೂರ್‍ಸ್ ಆಂಡ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಇದರ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆ ಗಲ್ಫ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಡಿ. 2 ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಪುತ್ತೂರು ಕೆಎಸ್‌ಆರ್‌ಟಿಸಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಕೆಂದ್ರ ಜುಮಾಮಸೀದಿ ಮುದರ್ರಿಸ್ ಸಯ್ಯದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಪೂಕೋಯಾ ತಂಙಳ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದು ಮಹ್‌ಮೂದುಲ್ ಫೈಝಿ ಓಲೆಮುಂಡೋವು ದುವಾ ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಗಣ್ಯರು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಏರ್ ಟಿಕೆಟ್, ರೈಲು ಹಾಗೂ ಬಸ್ಸುಗಳ ಟಿಕೆಟ್ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್, ಪಾಸ್‌ಪೋರ್ಟು ಸರ್ವಿಸ್, ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ಪೋರ್ಟು ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ, ನವೀಕರಣ ಹಾಗೂ ತಿದ್ದುಪಡಿ,ಮನಿ ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್, ಫಾರಿನ್ ಕರೆನ್ಸಿ ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್, ಹಜ್ ಯಾತ್ರೆಯ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ ಮತ್ತು ಯಾತ್ರೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ಉಮ್ರಾ ಯಾತ್ರೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಹಜ್, ಉಮ್ರಾ ಯಾತ್ರೆ ಕೈಗೊಳ್ಳುವ ಯಾತ್ರಿಕರಿಗೆ ಉಚಿತ ಸರ್ವಿಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಸೇವೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಗಲ್ಫ್ ಟೂರ್‍ಸ್ ಆಂಡ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್
ಕಳೆದ 15 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಯಸಸ್ವಿ ಉಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಹಜ್ ಯಾತ್ರೆಯ ಸೇವೆ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆದಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದೆ. ಸುಮಾರು ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಮಿಕ್ಕಿ ಯಾತ್ರಿಕರು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮೂಲಕ ಪವಿತ್ರ ಉಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಹಜ್ ಯಾತ್ರೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಯಾತ್ರೆಯ ವೇಳೆ ಪವಿತ್ರ ಮಕ್ಕಾ ಮತ್ತು ಮದೀನಾದಲ್ಲೇ ವಸತಿ ಸೌಲಭ್ಯ ಮತ್ತು ಊರಿನ ಮದರಿಯ ಊಟೋಪಚಾರವನ್ನು ಯಾತ್ರಿಕರಿಗೆ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಿದ್ದಿ ಪಡೆದಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಸರಕಾರಿ ಖೋಟಾದಡಿ ಹಜ್ ಯಾತ್ರೆ ಕೈಗೊಳ್ಳುವ ಯಾತ್ರಿಕರಿಗೆ ಉಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರತೀ ವರ್ಷವೂ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಅರ್ಜಿ ಫಾರಂ ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಹಜ್ ತರಬೇತಿ ಶಿಭಿರವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಚಿತವಾಗಿಯೇ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಯಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಭವ ಇರುವ ಅಮೀರ್‌ಗಳಿಂದಲೇ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಪವಿತ್ರ ಉಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಹಜ್ ಯಾತ್ರೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗುವಲ್ಲಿ ಯಾತ್ರಿಕರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದೀಗ ನೂತನವಾಗಿ ಗಲ್ಫ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.