ಒಕ್ಕಲಿಗ ಸ್ವಸಹಾಯ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ವಲಯದ ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ಪದಗ್ರಹಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ಒಕ್ಕಲಿಗ ಸ್ವಸಹಾಯ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ವಲಯದ ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ಪದಗ್ರಹಣ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ಕೆಮ್ಮಾಯಿ ಶ್ರೀವಿಷ್ಣು ಮಂಟಪದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಒಕ್ಕಲಿಗೆ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಬಡಾವು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಉಮಾವತಿ ಕೆಮ್ಮಾಯಿ ಐದು ವರ್ಷಗಳ ವರದಿ ಮಂಡಿಸಿದರು. ನಂತರ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆಯಿತು.

ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ
ಶ್ರೀದೇವಿ ಕೇಪುಳು
ನಾಗಪ್ಪ ಗೌಡ
ದೇವಕಿ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು
ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ

ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಶಾಂತಿ ನಿಲಯ ಕೆಮ್ಮಾಯಿ, ಪ್ರದಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀದೇವಿ ಕೇಪುಳು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ನಿವೃತ್ತ ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕ ನಾಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಸಿದ್ಯಾಳ, ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ದೇವಕಿ ಬೀರ್‍ನಹಿತ್ಲು, ಖಜಾಂಚಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ ಪಲಸಡ್ಕರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ, ವಲಯದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕಿ ಸುಮಲತಾ, ಪ್ರೇರಕಿ ನಮಿತಾ ಪೋಳ್ಯ, ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಗೌಡ ರೋಟರಿಪುರ, ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಧನಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪುಳುವಾರು, ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪಲ್ಲವಿ, ಖಜಾಂಜಿ ಹಾಗೂ ಬನ್ನೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಜಯ ಏಕರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಉಮಾವತಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಶ್ರೀದೇವಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ದೇವಕಿ ವಂದಿಸಿದರು.

ಫೊಟೊ ೫
ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ,
ಶ್ರೀದೇವಿ
ನಾಗಪ್ಪ ಗೌಡ,
ದೇವಕಿ
ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.