ಅಂತರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಗುರು ದತ್ತಾಂಜನೇಯ ಸಂಕೀರ್ತನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆ – ಗಾನಸಿರಿ ಭಜನಾ ತಂಡಕ್ಕೆ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಒಡಿಯೂರು ಶ್ರೀ ಗುರುದೇವಾನಂದ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರ ಷಷ್ಟ್ಯಬ್ಧ ಸಂಭ್ರಮದ ಮಂಗಳೂರು ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ಮಂಗಳೂರಿನ ಶಾರದಾ ವಿದ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಅಂತರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಶ್ರೀ ಗುರುದತ್ತಾಂಜನೇಯ ಸಂಕೀರ್ತನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಡಾ.ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ಸಾರಥ್ಯದ ಗಾನಸಿರಿ ಕಲಾಕೇಂದ್ರದ ಭಜನಾ ತಂಡವು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ಆಯ್ದ 60 ತಂಡಗಳಿಗೆ ನಡೆದ ಶ್ರೀ ಆಂಜನೇಯ, ಶ್ರೀ ದತ್ತಾತ್ರೇಯ, ಶ್ರೀ ಗುರು ಹಾಗೂ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಈ ಭಜನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಡಾ.ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ರಾಗ ಸಂಯೋಜನೆ ಮಾಡಿದ ವಿಶೇಷವಾದ ಭಜನ್ Mash up ಮತ್ತು ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸ ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಮತ್ತು ನೆರೆದಿದ್ದ ಭಜನಾಸಕ್ತರ ಮನಸೂರೆಗೊಂಡಿತು.

ಗಾನಸಿರಿ ಭಜನಾ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಹಾಡುಗಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಹಾಗೂ ಗಾನಸಿರಿಯ ಖ್ಯಾತ ಗಾಯಕಿ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಸ್ ಪುತ್ತೂರು, ದೀಪ್ತಿ ಪ್ರಭು, ಅಖಿಲಾ, ದಿವ್ಯ ಜ್ಯೋತಿ, ಖುಷಿ, ಸಾತ್ವಿಕ್, ಕವನಾ, ಸಹನಾ, ಶ್ರೇಯಾ, ಸುಷ್ಮಾ, ಯಕ್ಷಿತಾ ಇವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ ದಿವ್ಯನಿಧಿ ರೈ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ತಬಲಾ ಬದಲಿಗೆ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಗುರುಗಳಾದ ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ನುಡಿಸಿದ ಭಜನ್ ಟಮ್ಕಿ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ತಂಡವು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಯಾಗಿ ರೂ.20000 ನಗದು ಬಹುಮಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.