ಲಜೀಜ್ಹ್ ಪಿಜ್ಜಾ’ದ ಪ್ರಾಂಚೈಸಿ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಫುಡ್ ವರ್ಕ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ವೆರೈಟಿ ಪಿಜ್ಜಾ ಮತ್ತು ರುಚಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿರುವ ಲಜೀಜ್ಹ್ ಪಿಜ್ಜಾರವರ ಪ್ರಾಂಚೈಸಿ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಫುಡ್ ವರ್ಕ್ಸ್ ದ.8ರಂದು ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆಯ ಜಿ.ಎಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಳ ಅಂತಸ್ಥಿನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.


ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟಡದ ಮ್ಹಾಲಕರು, ಜಿ.ಎಲ್ ಆಚಾರ್ಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್‌ನ ಮ್ಹಾಲಕರಾಗಿರುವ ಬಲರಾಮ ಆಚಾರ್ಯ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಇಂತಹ ಮಳಿಗೆಗಳ ಆವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ. ಆಹಾರೋದ್ಯಮದಲ್ಲೂ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆಗುತ್ತಿದ್ದು ಯುವ ಜನತೆಯ ಅಭಿರುಚಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಹೊಸ ಉದ್ಯಮ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಜನತೆಗೆ ಸೇವೆ ನೀಡುವ ಸಂತೋಷ್ ಹಾಗೂ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ರವರ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾದರಿಯಾಗಿದೆ. ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ನಗುಮೊಗದ ಸೇವೆ ನೀಡಿದಾಗ ಉದ್ಯಮ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬೆಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದರು. ವೇದ ಮೂರ್ತಿ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ವೈಲಾಯರು ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.


ಎಡ್ ಲ್ಯಾಬ್ ನ ಮ್ಹಾಲಕ ಪೊನ್ನಪ್ಪ, ರಾಜ್ಯ ಕೊಂಕಣಿ ಸಾಹಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಮಾಜಿ‌ ಸದಸ್ಯ ಕೆ.ದಾಮೋದರ ಭಂಡಾರ್ ಕರ್, ನಿಸರ್ಗ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ನ ವಿನೋದ್ ಶಗ್ರಿತ್ತಾಯ, ಪಾಲುದಾರರಾದ ಸಂತೋಷ್ ರವರ ತಂದೆ ಸೋಮಯ್ಯ ಸಾಲಿಯಾನ್, ತಾಯಿ ಗುಲಾಬಿ,‌ಪತ್ನಿ ನಿಶ್ಮಿತಾ, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ರವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರತಿಭಾ, ತಾಯಿ ವನಜಾಕ್ಷಿ, ಸುಂದರ, ದಿವ್ಯಾ, ಶಶಿಕಾಂತ, ಕಸ್ತೂರಿ, ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ದಿಲೀಪ್ ಹಾಗೂ ಸಿಬಂದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪಾಲುದಾರರಾ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.

ಲಜೀಜ್ಹ್ ಫಿಜ್ಜಾದ ವಿಶೇಷತೆಗಳು;
ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಲಜೀಜ್ಹ್ ಪಿಜ್ಜಾದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಒಂದೇ ಸೂರಿನಡಿ ಅನೇಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ವಿಶೇಷ ಮೇಲೋಗರಗಳೊಂದಿಗೆ ಚೀಸೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸೋಟಿಕ್ ಪಿಜ್ಜಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಲಾಜಿಜ್ ಪಿಜ್ಜಾ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಪಿಜ್ಜಾ, ಬರ್ಗರ್ಸ್, ಫ್ರೆಂಚ್‌ಫ್ರೈಸ್, ಮೊಜಿಟೋ, ಚಾಕಲೇಟ್ ಶೇಕ್, ಓರಿಯಾ ಶೇಖ್, ಸಲಾಡ್‌ಗಳು, ಬರ್ಗರ್‌ಗಳು, ಸ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಚ್‌ಗಳು/ಗ್ರಿಲ್‌ಗಳು, ಫ್ರಾಂಕಿ ರೋಲ್‌ಗಳು, ಜ್ಯೂಸ್/ಶೇಕ್ಸ್, ಐಸ್‌ಕ್ರೀಂ, ಲಾವಾ ಕೇಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಚೀಸ್ ಬಸ್ಟ್ ಬೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿವಿಧ ರುಚಿಕರವಾದ ಪಿಜ್ಜಾಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸವಿಯಬಹುದು. ನಗರ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೊಳಗೆ ಉಚಿತ ಡೆಲಿವರಿ ಸೌಲಭ್ಯ ಹಾಗೂ ಶುಭಾರಂಭದ ಅಂಗವಾಗಿ ಶೇ.15ಡಿಸ್ಕೌಂಟ್ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಉಚಿತ ಡೆಲಿವರಿಗಾಗಿ 8451007999    ನಂಬರ್‌ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವಂತೆ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪಾಲುದಾರ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.