ಸಂಪ್ಯ ಮಖಾಂ ಉರೂಸಿಗೆ ಚಾಲನೆ, ದ್ವಜಾರೋಹಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಧರ್ಮ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಡೆದರೆ ಅಲ್ಲಾಹನ ಇಷ್ಟದಾಸನಾಗಲು ಸಾಧ್ಯ: ಸಯ್ಯದ್ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಅಲ್‌ಬುಖಾರಿ

 


ಪುತ್ತೂರು: ಸಂಪ್ಯ ಮುಹಿಯುದ್ದೀನ್ ಜುಮಾಅತ್ ಕಮಿಟಿ ಅಧೀನದಲ್ಲಿ ಸಂಪ್ಯ ಸಾದಾತ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ಜ.1 ರಿಂದ9 ರತನಕ ಒಂಬತ್ತು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಲಿರುವ ಉರೂಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಉರೂಸ್ ಕಮಿಟಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಯ್ಯದ್ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ತಂಙಳ್ ಅಲ್‌ಬುಖಾರಿ ಕೆ ಎಸ್ ಕೋಯಕುಟ್ಟಿ ತಂಙಳ್ ಮಾಡಾವುರವರು ದುವಾ ನೆರವೇರಿಸಿ ದ್ವಜಾರೋಹಣ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು.


ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಚಾಮನೆ ನೀಡಿ ಮಾತನಾಡಿದ ತಂಙಳ್‌ರವರು ನಾವು ಪ್ರತೀಯೊಬ್ಬರೂ ಧರ್ಮ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವವರಾಗಬೇಕು, ಅಲ್ಲಾಹನು ನಿಷೇಧಿಸಿದ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರುದ್ದ ಅವನಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಆರಾಧನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸತ್ಕರ್ಮಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಾವು ಉತ್ತಮವಾದ ಅಲ್ಲಾಹನ ದಾಸರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಅಲ್ಲಾಹನು ಗೌರವಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಗೌರವಿಸಬೇಕು, ಪ್ರವಾದಿಯವರ ಸುನ್ನತನ್ನು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದ ಅವರು ಸಂಪ್ಯ ಸಾದಾತ್ ನಗರದಲ್ಲಿ 9 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಲಿರುವ ಉರೂಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಯಸಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ದುವಾ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.

ಸಂಪ್ಯ ಮುಹಿಯುದ್ದೀನ್ ಜಮಾತ್ ಕಮಿಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಸ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಜಲೀಲ್ ಹಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸಂಪ್ಯ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಖತೀಬರಾದ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ದಾರಿಮಿ ಸ್ವಾಗತ ಭಾಷಣ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಪ್ಯ ಜಮಾತ್ ಕಮಿಟಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ಹಮಿದಾಲಿಸ್ ಸಂಟ್ಯಾರ್,ಎಸ್ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಂಪ್ಯ,ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಬೈಲಾಡಿ,ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಹಾಜಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಇಡಬೆಟ್ಟು,ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಕಲ್ಲರ್ಪೆ, ಜಬ್ಬಾರ್ ಸಂಪ್ಯ, ಫಾರೂಕು ಅಮ್ಮುಂಜ, ಹುಸೈನ್ ದರ್ಬೆ, ಹನೀಫ್ ಮುಂಡೂರು,ಸಲಾಂ ಸಂಪ್ಯ, ಮಸೂದ್ ದರ್ಬೆ, ಫಾರೂಕ್ ಸ್ಮಾಶ್, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸಂಪ್ಯ, ಹಬೀಬ್ ಕೆಂಪಿ, ನಿಸಾರ್ ಅಲ್‌ಖಲೀಜ್ ಸಂಪ್ಯ ಸೇರಿದಂತೆ ಮದ್ರಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಜಮಾತ್ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಜ.೧ ರಿಂದ ೯ ರತನಕ ಉರೂಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ೯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ವಿಖ್ಯಾತ ಧಾರ್ಮಿಕ ಉಲಮಾಗಳಿಂದ ಪ್ರವಚನಗಳು ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಪ್ರಸಿದ್ದ ಇಸ್ಲಾಂ ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿದ್ವಾಂಸರುಗಳು ಉರೂಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದು ದುವಾ ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ೭.೩೦ ಕ್ಕೆ ಪ್ರವಚನ ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು ಕೀಚೇರಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಗಫೂರ್ ಮೌಳವಿಯವರು ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರವಚನ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.