ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕಟ್ಟತ್ತಾರು ಶಾಖೆ: ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕಬೀರ್ ಮೌಲವಿ; ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರಶೀದ್ ಯಮಾನಿ ಆಯ್ಕೆ

ಪುತ್ತೂರು: ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕಟ್ಟತ್ತಾರು ಶಾಖೆಯ ೨೦೨೨ -೨೦೨೪ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಹ್ಮದ್ ಕಬೀರ್ ಮೌಲವಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರಶೀದ್ ಯಮಾನಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಶ್ರಫ್ ಕೆ ಪಿ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಝುಬೈರ್ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಬಶೀರ್ ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.


ಇಬಾದ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಮೀರ್ ಫೈಝಿ, ಸಹಚಾರಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸ್ವಾದೀಕ್ ಮೌಲವಿ, ಟ್ರೆಂಡ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಫಕ್ರುದ್ದೀನ್, ಸರ್ಗಾಲಯಂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶರೀಫ್, ತ್ವಲಬಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಫೀಕ್ ಬಿ ಎಂ, ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುಸ್ತಫಾ, ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸಬೀರ್ ಜಿ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡರು. ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಶಾಫಿ ನಿಡ್ಯಾಣ, ಝುಬೈರ್ ಹಾಜಿ ನಂಜೆ, ಹನೀಫ್ ಬದ್ರಿಯಾ, ಬಶೀರ್ ನಂಜೆ, ಹಸೈನಾರ್ ಬಿ ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಕೌನ್ಸಿಲರ್‌ಗಳಾಗಿ ಅಹ್ಮದ್ ಕಬೀರ್ ಮೌಲವಿ, ರಶೀದ್ ಯಮಾನಿ, ಝುಬೈರ್, ಸ್ವಾದೀಕ್ ಮೌಲವಿ, ಅಶ್ರಫ್ ಎ ಕೆ, ನಿಝಾರ್ ಎ ಕೆ, ಸಮದ್ ನಿಡ್ಯಾಣ, ಫಕ್ರುದ್ದೀನ್ ಅವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.