ಜಿ. ಎಲ್. ಆಚಾರ್ಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ಗ್ಲೋ ಫೆಸ್ಟ್’

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರಿನ ಜಿ.ಎಲ್.ಆಚಾರ್ಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ವಾರ್ಷಿಕ ವಜ್ರಾಭರಣಗಳ ಉತ್ಸವ ‘ಗ್ಲೋ ಫೆಸ್ಟ್’ಗೆ ಡಿ.3ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಮೂಲದ ಪ್ರಸ್ತುತ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನ ಮೌಂಟ್ ಸಿನಾಯ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಇಂಟರ್‌ವೆನ್ಸನಲ್ ಕಾರ್ಡಿಯಾಲಾಜಿಸ್ಟ್ ಡಾ. ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಕಿಣಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ‘ಗ್ಲೋ ಫೆಸ್ಟ್’ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ದರ್ಜೆಯ ಹಾಗೂ ವಿಶಿಷ್ಟ ಶೈಲಿಯ ವಜ್ರಾಭರಣಗಳ ಸಂಗ್ರಹ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಕ್ಕಿದೆ. ವಜ್ರಾಭರಣಗಳ ದರದಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 10 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆಯಾಗಿದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹಿಂದಿನ ದರದಲ್ಲೇ ಖರೀದಿಸುವ ಅಂತಿಮ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶ ಒದಗಿಸಲಾಗಿದೆ.


ಈಗಾಗಲೇ “ಗ್ಲೋ” (GLOW) ಡೈಮಂಡ್ ಆಭರಣಗಳು ಜನ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದೆ. ವಜ್ರಾಭರಣಗಳ ಖರೀದಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ 4ಸಿ (ಕಟ್, ಕ್ಲಾರಿಟಿ, ಕ್ಯಾರೆಟ್, ಕಲರ್) ಬಹಳ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಜಿ.ಎಲ್.ಆಚಾರ್ಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶುದ್ಧತೆಯ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಜ್ರಾಭರಣಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹರಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಹಾಗೂ ವಜ್ರದ ಕುರಿತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿವರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಮರು ಖರೀದಿಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯೂ ಇದೆ. ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.