ಕಬಕ : ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನೆಕ್ಕರೆಯವರ 75 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು : ಕಬಕ ಗ್ರಾಮದ ಊರ ಗೌಡರಾಗಿದ್ದ ದಿ. ದೂಮಣ್ಣ ಗೌಡರ ಪತ್ನಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನೆಕ್ಕರೆಯವರ 75 ನೇ ವರ್ಷದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಅಮೃತ ಮಹೋತ್ಸವವನ್ನು ಜ.3 ರಂದು ನೆಕ್ಕರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸಲಾಯಿತು.


ಮಕ್ಕಳು, ಅಳಿಯಂದಿರು, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನೆಕ್ಕರೆ ಯವರಿಂದ ಕೇಕ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿಸಲಾಯಿತು. ಹಾಡು, ನೃತ್ಯಗಳ ಸಂಗೀತ ರಸಮಂಜರಿಯೊಂದಿಗೆ ಔತಣ ಕೂಟ ನಡೆಯಿತು. ಹಿಂದೂ ಮುಖಂಡ ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಪುತ್ತಿಲ, ಕಬಕ ಶ್ರೀ ಅಡ್ಯಲಾಯ ಮತ್ತು ಪರಿವಾರ ದೈವಗಳ ಉತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜರಾಮ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೋಲ್ಪೆ ಗುತ್ತು, ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆ ಗಳ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಗಳು, ಉದ್ಯಮಿಗಳು,ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಊರವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

 


ಮಕ್ಕಳಾದ ಆನಂದ ಗೌಡ, ಉಮೇಶ್ ಗೌಡ, ದಾಮೋದರ ಗೌಡ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ,ಜಯರಾಮ್ ಗೌಡ, ಉಷಾ, ಶೋಭಾ, ಅಳಿಯಂದಿರಾದ ಸಾಂತಪ್ಪ ಗೌಡ ವಾಲ್ತಾಜೆ, ಯಶೋಧರ ಮೀನಾವು, ಸೊಸೆಯಂದಿರಾದ ಸಂಧ್ಯಾ, ಕವಿತಾ, ದೀಪ, ಸ್ನೇಹಾ, ರೇಷ್ಮಾ, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳಾದ ಹಿತೇಶ್, ತ್ರಿಷಾ, ಯಶ್ಮಿತಾ, ಮನ್ವಿತ್, ಸಾನ್ವಿತಾ, ಲವೀತ್, ಯಶ್ವಿತ್, ಆಶ್ವಿ, ದೀಕ್ಷಾ, ವೀಕ್ಷಾ, ಸುಶ್ಮಿತ್, ತನ್ವಿ ಮತ್ತಿತರರು ಅತಿಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನೆಕ್ಕರೆಯವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.