ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕರಾದ ಮರುವಂತಿಲ ನಾರಾಯಣ ರೈ ನಿಧನ

ಆಲಂಕಾರು : ಪಾಲ್ತಡಿ ಗ್ರಾಮದ ನೆಲ್ಯಾಜೆ ಕುಟುಂಬದ ಯಾಜಮಾನ ಪೆರಾಬೆ ಗ್ರಾಮದ ಪಟ್ಟೆ ಮರುವಂತಿಲದ ನಿವಾಸಿ ನಾರಾಯಣ ರೈ ಮರುವಂತಿಲ (89.ವ) ವಯೋಸಹಜವಾಗಿ ಜ.4 ರಂದು ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು.ಮೃತರು ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕರಾಗಿದ್ದು,ಹೈನುಗಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿದ್ದು ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತೋಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು,ಬಂಟ ಸಮಾಜದ ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅನುಭವಹೊಂದಿದ್ದು,ಸ್ಥಳಿಯ ಪೂಂಜಾ ದೈವಾಸ್ಥಾನದ ಅಡಳಿತ ಸಮಿತಿಯ ಸಕ್ರಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಎಲ್ಲಾರಿಗೂ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದರು. ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಕುಸುಮ ಎನ್ ರೈ ಮನವಳಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಾದ ಮನವಳಿಕೆಯ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ,ಪ್ರಶಾಂತ ರೈ, ಸುಭಾನು ರೈ, ಸುದೀರ್ ರೈ, ಸವಿತಾ.ಜಿ, ಅಡ್ಯಂತ್ತಾಯ,ಪ್ರಕಾಶಿ‌ನಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸೊಸೆಯಂದಿರಾದ ನವೀನಾಕ್ಷಿ ರೈ,ನಂದಿನಿ .ಪಿ.ರೈ, ಅಶಾ ಎಸ್ ರೈ,ಗೀತಾ ಎಸ್ ರೈ ಹಾಗು ಅಳಿಯ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡ್ಯಂತ್ತಾಯ ಹಾಗು ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹಾಗು ಕುಟುಂಬಸ್ಥರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.