ಕುಂಬ್ರ: ಕುಕ್ಕುಮುಗೇರು ಶ್ರೀ ಉಳ್ಳಾಕುಲು ನೇಮೋತ್ಸವ, ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮದ ರಾಜಮಾಡದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕುಕ್ಕುಮುಗೇರು ಉಳ್ಳಾಕುಲು ಮತ್ತು ಪರಿವಾರ ದೈವಗಳ ನೇಮೋತ್ಸವವು ಜ.29 ರಿಂದ ಫೆ.3 ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಇದರ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಜ.5ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ದೈವಸ್ಥಾನದ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ನಾಕ್ ಅರಿಯಡ್ಕರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ, ಮೊಕ್ತೇಸರ ಎ.ಜಿ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ರೈಯವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ರಾಜಮಾಡದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಆಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿ ಸರಕಾರದ ಕೋವಿಡ್ ನಿಯಮವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡು ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಸುವುದೆಂದು ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಯಿತು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜೆ.ಕೆ ವಸಂತ ಗೌಡ ಉರ್ವ, ದುರ್ಗಾಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಕುಂಬ್ರ, ಬಾರಿಕೆ ನಾರಾಯಣ ರೈ,ತಾರಾನಾಥ ಬೊಳ್ಳಾಡಿ, ಡಾ.ಸತ್ಯವತಿ ಆರ್.ಆಳ್ವ, ಪುರಂದರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಾಲ, ರಕ್ಷಿತ್ ರೈ ಮುಗೇರು, ಗ್ರಾಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಮಹೇಶ್ ರೈ ಕೇರಿ, ವಿನೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಾಲ, ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ತೀರ್ಥರಾಮ ಗೌಡ ಬೊಳ್ಳಾಡಿ, ತಾರಾನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಾಲ, ರಾಜಶೇಖರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಾಲ, ಚಂದ್ರ ಬೊಳ್ಳಾಡಿ,ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ ನೀರ್ಪಾಡಿ, ಸಂಜೀವ ರೈ ಕೋಡಿಬೈಲ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಿಕ್ಷಕ ವಿಶ್ವನಾಥ ಗೌಡ ಬೊಳ್ಳಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ದೈವಸ್ಥಾನದ ಪರಿಚಾರಕರಾಗಿದ್ದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿಧನರಾದ ದಿನೇಶ್ ರೈ ಮುಡಾಲ ಮತ್ತು ಮಂಞಣ್ಣ ಪೂಜಾರಿಯವರಿಗೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷದ ಮೌನ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

ಜ.18 ಸಭೆ
ಸರಕಾರದ ಕೋವಿಡ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಿಕೊಂಡು ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಸುವುದು, ಈಗಾಗಲೇ ಜ.16 ರ ತನಕ ವೀಕೆಂಡ್ ಕರ್ಫ್ಯೂ ಇದ್ದು ಮುಂದೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ನಿಯಮಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಂಡು ಅದರಂತೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವುದು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಜ.೧೮ ಕ್ಕೆ ಸಭೆ ನಡೆಸುವುದು ಎಂದು ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.