ಸವಣೂರು ಸ.ಪ.ಪೂ.ಕಾಲೇಜಿನ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ ಕಾಮಗಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಸಚಿವ, ಸಂಸದರು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

ಪುತ್ತೂರು;ಸವಣೂರು ಸ.ಪ.ಪೂ ಕಾಲೇಜ್ ಗೆ ಬಂದರು ಮೀನುಗಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಒಳನಾಡು ಸಾರಿಗೆ ಸಚಿವ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವರಾದ ಎಸ್ ಅಂಗಾರ ಹಾಗೂ ಲೋಕಸಭಾ ಸದಸ್ಯ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲು ರವರು ಗಳು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ.ಕಾಲೇಜಿನ 400 ಮೀಟರ್ ವಿಸ್ತೀರ್ಣದ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದ ಪ್ರಗತಿ ಕಾಮಗಾರಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಶಿಕ್ಷಕ ಮಾಮಚ್ಚನ್ ರವರು ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ ವಿಸ್ತಾರಣಿಗೆ ಅನುದಾನವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಸಚಿವರಿಗೆ ಮನವಿ ನೀಡಿದರು.

 

 

ಎಪಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದಿನೇಶ್ ಮೆದು, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕಾರ್ಯಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಗೂ ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಗಿರಿಶಂಕರ್ ಸುಲಾಯ, ಅಕ್ರಮ-ಸಕ್ರಮ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ರಾಕೇಶ್ ರೈ ಕೆಡೆಂಜಿ, ಹರೀಶ್ ಕಂಜಿಪಿಲಿ, ಕಟ್ಟಡ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಡಿ. ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ ರೈ, ಇಂಡಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಘುನಾಥ ರೈ, ಕಾಣಿಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ ಉದನಡ್ಕ, ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಸತೀಶ್ ಅಂಗಡಿ ಮೂಲೆ, ಯುವಜನ ಒಕ್ಕೂಟದ ರಾಜ್ಯ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುರೇಶ್ ರೈ ಸೂಡಿಮುಳ್ಳು, ಸವಣೂರು ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ತಾರಾನಾಥ ಕಾಯರ್ಗ, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ಪ್ರಜ್ವಲ್, ಸಚಿನ್ ಸವಣೂರು, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ಪದ್ಮಾವತಿ, ಉಪನ್ಯಾಸಕರುಗಳಾದ ಬಿ.ವಿ.ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ, ರಾಜೀವ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶೋಭಾ, ರಾಜಶೇಖರ್, ನಾಗೇಶ್, ವಿದ್ಯಾಧರ ರೈ, ಶಶಿಕಲಾ, ಮಮತಾ, ಅಶ್ವಿನಿ, ಕುಸುಮ, ಅಮೃತಾ, ಚಿತ್ರಾ ರೈ, ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿಭಾಗದ ಹಿರಿಯ ಪದವೀಧರ ಸಹ ಶಿಕ್ಷಕ ರಘು ಬಿ.ಆರ್., ಅಧ್ಯಾಪಕರಾದ ಗಣೇಶ್ ಮರಕಾಲ, ರೀನಾ ಎಂ. ಡಿ. ಬಿ.ವಿ. ಕಿಶನ್ ಸರಸ್ವತಿ ಎಂ. ನಯನಾ ಪಾಲೇಕರ್, ಕವಿತಾ ಸಿ.ಕೆ.,ರೇಖಾ ಹಾಗೂ ಪ್ರಶಿಕ್ಷಣಾರ್ಥಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.