ದ.ಕ. ಮತ್ತು ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಮಟ್ಟದ ಭಜನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಗಾನಸಿರಿ ಭಜನಾ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು :   ಶ್ರೀ ಓಂಕಾರೇಶ್ವರ ಮಂದಿರ ಲೈಟ್ ಹೌಸ್ ಹಳೆಯಂಗಡಿ ಇವರು ನಡೆಸಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಉಡುಪಿ ಉಭಯ ಜಿಲ್ಲಾಮಟ್ಟದ ಭಜನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಡಾ. ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ಗಾನಸಿರಿ ಸಾರಥ್ಯದ ಗಾನಸಿರಿ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ ಇದರ ಭಜನಾ ತಂಡವು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿರುತ್ತದೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಉಡುಪಿಯ 10 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಭಜನಾ ತಂಡಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದ ಈ ಭಜನಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿಭಿನ್ನ ಶೈಲಿಯ ಭಜನ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿಯೊಂದಿಗೆ ಗಾನಸಿರಿ ತಂಡವು ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಡಾ .ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಗಾನಸಿರಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಕುಮಾರಿ ಶ್ರೀಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಸ್ ಪುತ್ತೂರು ಜೊತೆ ದೀಪ್ತಿ ಪ್ರಭು, ಅಖಿಲಾ, ದಿವ್ಯ ಜ್ಯೋತಿ, ಆಕಾಂಕ್ಷ, ಸುಷ್ಮಾ, ಕವನಾ ಮತ್ತು ಶ್ರೇಯಾ ಗಾಯನದಲ್ಲಿ , ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂನಲ್ಲಿ ಕು‌. ದಿವ್ಯ ನಿಧಿ ಎಂ ರೈ, ತಬಲಾದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಪ್ರಸನ್ನ ಕುಮಾರ್ ಆದೂರು ಸಹಕರಿಸಿದ್ದರು. ತಂಡವು ಪ್ರಶಸ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಟ್ರೋಫಿ ಮತ್ತು ನಗದು ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.