ಕೆದಂಬಾಡಿ ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಇದ್ಯಪೆ ಕೊರಗಜ್ಜ ಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕೆದಂಬಾಡಿ : ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರ ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಹಿಂದೂಗಳ ಆರಾಧ್ಯ ದೈವ ಕೊರಗಜ್ಜನ ಬಗ್ಗೆ ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿದ ಅನ್ಯಧರ್ಮೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ತಕ್ಕಶಾಸ್ತಿ ಯನ್ನು ಮಾಡುವಂತೆ ಇದ್ಯಪೆ ಕೊರಗಜ್ಜನ ಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪಂಜಾಬ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆದಂತಹ ಘಟನೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ಆಯುರಾರೋಗ್ಯ ಆಯುಷ್ಯವನ್ನು ನೀಡಲಿ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಷ್ಟು ದೇಶಕ್ಕೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ಮಾಡುವಂತೆ ಕರುಣಿಸಬೇಕೆಂದು ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯನ್ನು ಕೆದಂಬಾಡಿ ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರದ ವತಿಯಿಂದ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

 


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಿತೀಶ್ ಶಾಂತಿವನ ಬಿಜೆಪಿ ಪುತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲದ ಯುಮೋರ್ಚಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹಾಗೂ ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರತನ್ ರೈ ಕುಂಬ್ರ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಕುರಿಕ್ಕಾರ, ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ, ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸೀತಾರಾಮ ಗೌಡ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ಹಾಗೂ ಕೊರಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ತಿಂಗಳಾಡಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ಎ.ಟಿ ನಾರಾಯಣ್ ಮಾಜಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ರೇಖಾ ಆರ್ ಗೌಡ, ಕವಿತಾ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ, ಚಿರಾಗ್ ರೈ ಬೆದ್ರುಮಾರು ಶೇಖರ್ ಪೂಜಾರಿ ಶೀನಪ್ಪ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ಉದಯಕುಮಾರ್ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ಮಹೇಶ್ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ,ನೂತನ್ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ಯಮುನ ಪೂಜಾರಿ ಮಹಾಲಿಂಗ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ದರ್ಖಾಸ್ ಸುರೇಶ ಇದ್ಯಾಪ್ಪೆ ದರ್ಖಾಸ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.