ಕಲಾನಿಕೇತನ ಯುವಕ ಸಂಘ ಕಲ್ಲೇರಿಯ 5ನೇ ವರ್ಷದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶ್ರೀ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಪೂಜೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಆಲಂಕಾರು: ಹಳೇನೆರೆಂಕಿ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ಲೇರಿ ವಿಶ್ವೇಶ ತೀರ್ಥಪುರ ಅಶ್ವಥ ಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ 5 ನೇ ವರ್ಷದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶ್ರೀ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಪೂಜೆಯು ಜ.11 ರಂದು ಸೋಮವಾರ ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ನೂರಿತ್ತಾಯ ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಂಜೆ 4ರಿಂದ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ದೇವರ ಪೂಜೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿ, ರಾತ್ರಿ ಮಹಾಮಂಗಳಾರತಿ, ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆಯಾಗಿ ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ನಡೆಯಿತು.ಆನಂತರ ಲಯನ್ ಕಿಶೋರ್ ಡಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ಯವರ ಲಕುಮಿ ತಂಡದ ಕುಸಾಲ್ದ ಕಲಾವಿದೆರ್ ಅಭಿನಯದ” ಒವುಲಾ ಒಂತೆ ದಿನನೆ” ಎಂಬ ಹಾಸ್ಯಮಯ ನಾಟಕ ನಡೆಯಿತು.

ಇದೇ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ಇದ್ರಾಂಡ,ಮೇಲೂರು,ಸಂಪ್ಯಾಡಿ,ಕುಂಡಾಜೆ ಅಂಗನವಾಡಿ ಶಾಲೆಯ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕಲಾನಿಕೇತನದ ಸದಸ್ಯ ಕೇಶವ ಕಾರಿಜಾಲು ಅಯೋಜಿಸಿದ ಚಿತ್ರಸ್ಪರ್ದೇಯ ಬಹುಮಾನ ವನ್ನು ಕಲಾನಿಕೇತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುರೇಶ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಂಟುಪುಣಿ ಗುತ್ತು ಬಹುಮಾನ ವಿತರಿಸಿದರು. ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಲಾನಿಕೇತನದ ಪದಾದಿಕಾರಿಗಳು ,ಸದಸ್ಯರು ಹಾಗು ಊರಿನ ಪ್ರಮುಖರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.