ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರಿನ ಎಂ.ಎಸ್.ಸ್ವಾಫ್ಟೆಕ್ ನ ಸಹಸಂಸ್ಥೆ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ವಿಟ್ಲ:  ಪುತ್ತೂರಿನ‌ ದರ್ಬೆ ಯ ಬುಶ್ರಾ ಟವರ್ ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಏಳು ವರುಷಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಯಾಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಎಂ.ಎಸ್.ಸ್ವಾಫ್ಟೆಕ್ ನ ಸಹಸಂಸ್ಥೆ  ಮಂಗಳೂರಿನ ಅತ್ತಾವರದಲ್ಲಿರುವ ಎಸ್.ಎಲ್.ಮತ್ತಾಯಿಸ್ ರಸ್ತೆಯ ಮತ್ತಾಯಿಸ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಜ.೧೩ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು  ಎಂ.ಎಸ್. ಗ್ರೂಪ್ ನ ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್  ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಎಂ.ಎಸ್.ಮಹಮ್ಮದ್  ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಕಲ್ಲೇಗ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ  ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಜಲಾಲಿರವರು ದುವಾ ಆಶೀರ್ವಚನ ನೀಡಿದರು.

ಮಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆಯ ಮೇಯರ್ ಪ್ರೇಮಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ,  ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಐವಾನ್ ಡಿಸೋಜ, ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಜೆ.ಆರ್.ಲೋಬೊ, ಜಿಲ್ಲಾ ಆರೋಗ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ| ರವಿಕುಮಾರ್, ಕಾರ್ಪರೇಟರ್ ಗಳಾದ ರಮೂಫ್, ಶಶಿಧರ‌ ಹೆಗ್ಡೆ, ಅಶ್ರಫ್, ಲತೀಫ್ ಕಂದಕ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್, ಜಿಯೋ ಸ್ಟೇಟ್ ಇನ್ಚಾರ್ಜ್ ಮುರಳಿ, ಜೆಸಿಎಂ ನವೀನ್, ಸಿಎಸ್ ಎಲ್ ಕೌಶಿಕ್ ಮೊದಲಾದವರು ಆಗಮಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಇಒ ವಫಾ ಶಫೀಕ್ ಎಮ್. ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ಎಂ.ಎಸ್.ಸ್ವಾಫ್ಟೆಕ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಸ್ವಾಫ್ಟವೇರ್ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿದ್ದು, ಕಳೆದ ಕೆಲವರುಷಗಳಿಂದ  ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಜಿಯೋ ಡಿಸ್ಟಿಬ್ಯೂಟರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರಮುಖ ಜಿಯೋ ಡಿಸ್ಟಿಬ್ಯೂಟರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿದೆ. ಈ ಹಿಂದಿನಂತೆ ಮುಂದೆಯೂ ತಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಸಹಕಾರ ಅಗತ್ಯ – ವಫಾ ಶಫೀಕ್ ಎಂ.
ಸಿಇಒ ಎಂ.ಎಸ್. ಸ್ವಾಫ್ಟೆಕ್

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.