ನಂದಿನಿ ಕ್ಷೀರ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ಇಲ್ಲಿನ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಆಶಾ ಭಾವಚಿತ್ರಾಲಯದ ಕೆಳಗಡೆ ನೂತನವಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಲಾದ ನಂದಿನಿ ಕ್ಷೀರ ಮಳಿಗೆ ಜ.19ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಂದಿನಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಹಾಲು, ಮೊಸರು, ತುಪ್ಪ, ಐಸ್ ಕ್ರೀಂ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಹಾಲಿನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಎಮ್‌ಆರ್‌ಪಿ ದರದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯಲಿವೆ. ಮದುವೆ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಶುಭಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ನಂದಿನಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ನೀಡಿದಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಅಲ್ಲದೆ ನಮ್ಮ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿ ಬಳಿ ಇರುವ ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೂಲ್ ಝೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಂದಿನ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮಾಲಕ ಅವಿನಾಶ್ ಭಂಡಾರ್‌ಕಾರ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.