ಸವಣೂರು ಸೀತಾರಾಮ ರೈರವರಿಗೆ ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನ

 

 

ಪುತ್ತೂರು: ಸಹಕಾರಿ ರತ್ನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತರಾದ ಸವಣೂರು ಸೀತಾರಾಮ ರೈರವರನ್ನು ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ, ವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ, ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ರಾಜೀವಿ‌ ಶೆಟ್ಟಿ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶೀನಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಗಿರಿಶಂಕರ್ ಸುಲಾಯ, ಎಂ.ಎ.ರಫೀಕ್ ಮಾಂತೂರುರವರು ಅಭಿನಂದನಾ ಭಾಷಣಗೈದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ, ಪಿಡಿಒ ಮನ್ಮಥ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ‌ ಸಿಬ್ಬಂಧಿ ದಯಾನಂದ ಮಾಲೆತ್ತಾರು‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.  ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.