ಎಸ್ ಸಿ ಡಿ ಸಿ ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸವಣೂರು ಶಾಖಾ ಹಿರಿಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರಾದ ಸತೀಶ್ಚಂದ್ರ ರವರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ

ಕಾಣಿಯೂರು:ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ಕೇಂದ್ರ ಸಹಕಾರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಇದರ ಸವಣೂರು ಶಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 18ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸತೀಶ್ಚಂದ್ರ ಇವರು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಗೊಂಡಿದ್ದು ಇವರ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಸೇವೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

 

ಜೂನ್ 8 ಬ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸರಳ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಶಾಖಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾದ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಸವಣೂರು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಸಿಇಓ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್. ನರಿಮೊಗರು ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಸಿಇಓ ಮಧುಕರ ಆಚಾರ್,ಚಾರ್ವಾಕ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಸಿಇಓ ಅಶೋಕ್ , ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಗಳಾದ ಮಲ್ಲಿಕಾ,  ಶೋಭಾ,ಪ್ರತೀಕ್ಷಾ, ಪಿಗ್ಮಿ ಸಂಗ್ರಹಾಕರಾದ ಬಾಲಚಂದ್ರ ರೈ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಸತೀಶ್ಚಂದ್ರ ರವರಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.